Bán tòa Nhà 6 tầng_MT thương hiệu Phạm Ngũ Lão, Phường Bến Thành (quận 1 cũ)_DT: 4x16m_Giá 55 tỷ
Nhà phố
68 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~809 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Phạm Ngũ Lão
55 Tỷ
~ 767 Triệu/m271.7m2
(4.1m x 18m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.1m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 71.7 m2 | |
| Số tầng | 5 | |
| Diện tích sử dụng | 314.3m2 |
🔥 BÁN NHÀ MẶT TIỀN BÙI THỊ XUÂN – QUẬN 1 | 4.2x17.5m | 4 TẦNG – TRUNG TÂM BẾN THÀNH 🔥
🏙️ Siêu phẩm mặt tiền khu lõi Quận 1 – vị trí vàng ngay trung tâm Bến Thành, khu vực kinh doanh sầm uất bậc nhất TP.HCM, thích hợp ở, khai thác cho thuê hoặc đầu tư giữ tài sản lâu dài.
📍 Địa chỉ: Mặt tiền Bùi Thị Xuân, P. Bến Thành, Quận 1
📐 Diện tích: 4.2m × 17.5m - Công nhận: 71.7m²
🏢 Kết cấu: 4 tầng (trệt + 3 lầu) kiên cố
🚶♂️ Vị trí đắc địa: trung tâm Bùi Thị Xuân – Tôn Thất Tùng – Sương Nguyệt Ánh, khu vực kết nối trực tiếp Chợ Bến Thành & Ga Metro
✨ Giá trị nổi bật:
✔️ Mặt tiền trung tâm Quận 1 – cực kỳ hiếm nhà bán
✔️ Khu vực kinh doanh sầm uất, lượng khách du lịch và dân văn phòng đông
✔️ Phù hợp mở văn phòng, spa, showroom hoặc cho thuê dòng tiền ổn định
✔️ Tài sản giữ giá tốt, thanh khoản cao
✔️ Bao quanh đầy đủ tiện ích: ngân hàng, bệnh viện, siêu thị, công viên
💎 Sở hữu vị trí “trái tim” Bến Thành – tài sản giá trị bền vững theo thời gian.
💰 Giá bán: 55 tỷ (thương lượng)
📞 Liên hệ ngay Thanh Vân 0765589889 để được hỗ trợ xem nhà
Nhà phố
68 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~809 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Phạm Ngũ Lão
Nhà phố
68 m2(8 x 20)
60 Tỷ
~882 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Phạm Ngũ Lão
Nhà phố
78 m2(8 x 20)
44 Tỷ
~564 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
78 m2(8 x 20)
46 Tỷ
~590 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
221 m2(8 x 20)
52 Tỷ
~235 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Phan Bội Châu
Nhà phố
200 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~275 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Huỳnh Lan Khanh
Nhà phố
435.7 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~126 Triệu/m200
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Nhà phố
130 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~423 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Bàn Cờ
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết