Bán siêu phẩm mới đẹp_Siêu vị trí góc 2 mặt tiền Đường Huỳnh Lan Khanh, Phường Tân Sơn Hòa, Quận Tân Bình (cũ)_Diện tích: 10x20m_Giá 55 tỷ
Nhà phố
200 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~275 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Huỳnh Lan Khanh
55 Tỷ
~ 275 Triệu/m2200m2
(10m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 200 m2 |
🔥 BÁN NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN HUỲNH LAN KHANH – TÂN BÌNH | 10x20m | 4 TẦNG – BAO GỒM NHÀ HÀNG ĐANG KHAI THÁC 🔥
🏢 Siêu phẩm góc 2 mặt tiền khu sân bay Tân Sơn Nhất – vị trí cực hiếm, khu vực tập trung văn phòng công ty, khách sạn, căn hộ dịch vụ và tiện ích cao cấp.
📍 Địa chỉ: mặt tiền Huỳnh Lan Khanh, P.2, Quận Tân Bình
📐 Diện tích: 10m x 20m - Công nhận: 200m²
🏗️ Kết cấu: 4 tầng kiên cố
🚗 Căn góc 2 mặt tiền cực đẹp – nhận diện thương hiệu nổi bật, dễ khai thác kinh doanh
🏪 Bao gồm: BĐS + toàn bộ nhà hàng đang hoạt động ổn định
✨ Giá trị nổi bật:
✔️ Góc 2MT hiếm trong khu vực sân bay Tân Sơn Nhất
✔️ Dòng tài sản vừa ở vừa kinh doanh hoặc khai thác cho thuê ngay
✔️ Vị trí trung tâm Tân Bình – lưu lượng khách cao, kinh doanh sầm uất
✔️ Phù hợp nhà hàng, café, showroom, văn phòng hoặc giữ tài sản lâu dài
✔️ Khu vực tiềm năng tăng giá mạnh, thanh khoản tốt
💎 Cơ hội sở hữu tài sản thương mại sẵn dòng tiền + vị trí vàng khu sân bay.
💰 Giá bán: 55 tỷ (bao gồm BĐS + toàn bộ nhà hàng đang hoạt động ổn định)
📞 Liên hệ ngay Thanh Vân 0765589889 để được hỗ trợ xem nhà
Nhà phố
200 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~275 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Huỳnh Lan Khanh
Nhà phố
146.4 m2(8 x 20)
45 Tỷ
~307 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Yên Thế
Nhà phố
221 m2(8 x 20)
52 Tỷ
~235 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Phan Bội Châu
Nhà phố
269 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~204 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Xô Viết Nghệ Tĩnh
Nhà phố
79.6 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~691 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
435.7 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~126 Triệu/m200
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Nhà phố
130 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~423 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Bàn Cờ
Nhà phố
71.7 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~767 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết