Giảm Sốc 3 tỷ! Bán Nhà Mặt tiền đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Bàn Cờ, Quận 3 (cũ)_Diện Tích: 4x23m_Giá chỉ: 47 Tỷ
Nhà phố
96 m2(8 x 20)
47 Tỷ
~490 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
55 Tỷ
~ 423 Triệu/m2130m2
(8.5m x 16m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 8.5m | |
| Dài | 16m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 130 m2 |
🏢 MẶT TIỀN QUẬN 3 – BÀN CỜ – NHÀ MỚI ĐẸP – KHU KINH DOANH SẦM UẤT 🔥
📍 Mặt tiền Bàn Cờ, P.3, Quận 3
✨ Vị trí mặt tiền trung tâm Quận 3, khu dân cư đông đúc – kinh doanh đa ngành, giá trị khai thác cao
📏 Diện tích: 8.5m × 15m
🏢 Kết cấu: 1 lửng + 4 tầng
🏠 Nhà mới đẹp, vào ở hoặc khai thác ngay
📍 🌟 Lợi thế nổi bật:
🚦 Mặt tiền Bàn Cờ – khu kinh doanh sầm uất
🏙️ Trung tâm Quận 3 – kết nối nhanh Quận 1
🏢 Phù hợp ở, cho thuê hoặc làm văn phòng
📈 Giá trị tài sản ổn định, thanh khoản tốt
💎 💰 Giá bán: 55 tỷ (thương lượng)
📞 📲 Liên hệ ngay để xem nhà & làm việc trực tiếp!
Nhà phố
96 m2(8 x 20)
47 Tỷ
~490 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Nhà phố
221 m2(8 x 20)
52 Tỷ
~235 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Phan Bội Châu
Nhà phố
117.6 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~468 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Phan Đăng Lưu
Nhà phố
200 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~275 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Huỳnh Lan Khanh
Nhà phố
269 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~204 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Xô Viết Nghệ Tĩnh
Nhà phố
435.7 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~126 Triệu/m200
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Nhà phố
79.6 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~691 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
148.2 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~371 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết