Bán Nhà Đường Nguyễn Thái Bình, Phường Bến Thành, Quận 1 (cũ)
Nhà phố
78 m2(8 x 20)
46 Tỷ
~590 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thái Bình
44 Tỷ
~ 564 Triệu/m278m2
(3.92m x 19m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.92m | |
| Dài | 19m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 78 m2 |
💎 MẶT TIỀN NGUYỄN THÁI BÌNH – TRUNG TÂM QUẬN 1 – HIẾM NHÀ BÁN 💎
📍 Mặt tiền Nguyễn Thái Bình, P. Nguyễn Thái Bình, Q1
🏢 Vị trí lõi trung tâm – khu tài chính, văn phòng sầm uất bậc nhất
📐 Diện tích: 3.9m × 19m - Công nhận: 69m²
🏗 Kết cấu: Trệt + lửng
💡 Phù hợp kinh doanh, văn phòng, cho thuê giá trị cao – giữ tài sản lâu dài
💰 Giá bán: 44 tỷ (giá chốt)
📑 Pháp lý rõ ràng – giao dịch nhanh gọn
📞 Liên hệ ngay để xem nhà & làm việc trực tiếp!
Nhà phố
78 m2(8 x 20)
46 Tỷ
~590 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
300 m2(8 x 20)
42 Tỷ
~140 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
108.8 m2(8 x 20)
43 Tỷ
~395 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
108.8 m2(8 x 20)
43 Tỷ
~395 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
90.2 m2(8 x 20)
45 Tỷ
~499 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
324 m2(8 x 20)
45 Tỷ
~139 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Nhà phố
77.35 m2(8 x 20)
45 Tỷ
~582 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
146.4 m2(8 x 20)
45 Tỷ
~307 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Yên Thế
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết