BÁN NHÀ HẺM XE HƠI CAO THẮNG – QUẬN 3 | 13.1x18m | 3 TẦNG – 78 TỶ
Nhà phố
234 m2(8 x 20)
78 Tỷ
~333 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Cao Thắng
90 Tỷ
~ 375 Triệu/m2240m2
(14m x 18m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 14m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 240 m2 |
🔥 BÁN NHÀ BIỆT THỰ HẺM VIP CAO THẮNG – QUẬN 3 | 13.1x18.2m | QUỸ ĐẤT ĐẸP 240M² 🔥
🏡 Cơ hội sở hữu biệt thự hiếm có ngay trung tâm Quận 3 – khu vực dân trí cao, yên tĩnh và cực kỳ đẳng cấp. Tài sản phù hợp cho khách hàng tìm kiếm nơi an cư sang trọng hoặc đầu tư xây dựng giá trị cao.
📍 Địa chỉ: 2/... Cao Thắng, P.5, Quận 3
📐 Diện tích đẹp: 13.1m × 18.2m
📄 Công nhận: 240m² vuông vức
🏗 Kết cấu: Trệt + lầu (biệt thự cũ thuận tiện cải tạo hoặc xây mới)
🚘 Hẻm VIP thông Nguyễn Sơn Hà – chỉ cách mặt tiền Cao Thắng khoảng 500m
✨ Giá trị nổi bật:
✔️ Khuôn đất lớn hiếm đẹp giữa trung tâm Quận 3
✔️ Hẻm sang trọng, an ninh, tập trung nhiều biệt thự và văn phòng cao cấp
✔️ Phù hợp xây biệt thự compound mini, building văn phòng hoặc căn hộ dịch vụ cao cấp
✔️ Không gian yên tĩnh nhưng kết nối cực nhanh đến Quận 1 và các trục đường lớn
✔️ Tài sản giữ giá cực tốt – tiềm năng tăng trưởng cao theo thời gian
💎 Một trong những quỹ đất biệt thự đẹp và hiếm còn lại tại khu vực trung tâm TP.HCM.
💰 Giá bán: 90 tỷ – thương lượng cho khách thiện chí
📞 Liên hệ ngay Thanh Vân 0765589889 để được hỗ trợ xem nhà
Nhà phố
234 m2(8 x 20)
78 Tỷ
~333 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
260 m2(8 x 20)
85 Tỷ
~327 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Khắc Chân
Nhà phố
329 m2(8 x 20)
88 Tỷ
~267 Triệu/m200
Quận 11 cũ
đường số số 2
Nhà phố
345 m2(8 x 20)
89 Tỷ
~258 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
112 m2(8 x 20)
89 Tỷ
~795 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Doãn Khanh
Nhà phố
195 m2(8 x 20)
90 Tỷ
~462 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Vườn Chuối
Nhà phố
360 m2(8 x 20)
95 Tỷ
~264 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
298 m2(8 x 20)
99 Tỷ
~332 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết