BÁN NHÀ SIÊU HIẾM – MẶT TIỀN NGÔ THỜI NHIỆM, LÕI TRUNG TÂM QUẬN 3 - DIỆN TÍCH: 18.6x24m - GIÁ CHỈ 300 TỶ
Nhà phố
446.4 m2(8 x 20)
300 Tỷ
~672 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Ngô Thời Nhiệm
295 Tỷ
~ 684 Triệu/m2431.4m2
(9.7m x 28.4m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 9.7m | |
| Dài | 28.4m | |
| Mặt hậu | 20m | |
| Diện tích | 431.4 m2 | |
| Số tầng | 3 |
🔥 BÁN NHÀ MẶT TIỀN TÔN THẤT TÙNG – QUẬN 1 | 9.6x25.7m NỞ HẬU 19.7m | QUỸ ĐẤT HIẾM TRUNG TÂM BẾN THÀNH 🔥
🏙️ Siêu phẩm quỹ đất vàng ngay lõi trung tâm Quận 1 – vị trí chiến lược hiếm có dành cho khách hàng đầu tư lớn, xây dựng tòa nhà văn phòng, khách sạn hoặc khai thác thương mại cao cấp.
📍 Địa chỉ: mặt tiền Tôn Thất Tùng, P. Bến Thành, Quận 1
📐 Diện tích đất: 9.6m x 25.7m – nở hậu cực đẹp 19.7m
📄 Diện tích công nhận: 432m²
🏠 Hiện trạng: Nhà cấp 4
🏢 Khuôn đất vuông đẹp – cực kỳ lý tưởng để xây văn phòng, building hoặc khai thác thương mại
✨ Giá trị nổi bật:
✔️ Quỹ đất hiếm ngay trung tâm phường Bến Thành
✔️ Vị trí đắc địa kết nối Tôn Thất Tùng – Sương Nguyệt Ánh
✔️ Gần Chợ Bến Thành, Ga Metro, bệnh viện, trường học, ngân hàng
✔️ Khu vực tập trung khách du lịch, văn phòng và dịch vụ cao cấp
✔️ Mặt tiền lớn – nở hậu tài lộc, tối ưu công năng xây dựng
✔️ Tiềm năng tăng giá cực mạnh tại trung tâm Quận 1
💎 Tài sản giá trị dành cho nhà đầu tư đẳng cấp sở hữu bất động sản lõi trung tâm Sài Gòn.
💰 Giá tốt từ 320 tỷ giảm mạnh còn 295 tỷ
📞 Liên hệ ngay Thanh Vân 0765589889 để được hỗ trợ xem nhà
Nhà phố
446.4 m2(8 x 20)
300 Tỷ
~672 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Ngô Thời Nhiệm
Nhà phố
499 m2(8 x 20)
350 Tỷ
~701 Triệu/m200
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
54 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~426 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Phạm Ngũ Lão
Nhà phố
68 m2(8 x 20)
60 Tỷ
~882 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Phạm Ngũ Lão
Nhà phố
129.6 m2(8 x 20)
130 Tỷ
~1 Tỷ/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
78 m2(8 x 20)
46 Tỷ
~590 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
51.8 m2(8 x 20)
15 Tỷ
~290 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Nhà phố
200 m2(8 x 20)
34 Tỷ
~170 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết