Bán Căn Hộ Dịch Vụ_Vị Trí Đẹp VIP khu Sân Bay_Đường Phổ Quang, Phường Tân Sơn Hòa, Quận Tân Bình (cũ)_Diện tích: 5x24m_Giá chỉ: 36 tỷ
Nhà phố
120 m2(8 x 20)
36 Tỷ
~300 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Phổ Quang
35 Tỷ
~ 441 Triệu/m279.4m2
(7.4m x 13.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 7.4m | |
| Dài | 13.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 79.4 m2 | |
| Số tầng | 4 |
Góc 3 Mặt Tiền Hiếm Có – Vị Trí Đẹp Yên Thế, Tân Bình – Khu Sân Bay
📍 Địa chỉ: Mặt tiền Yên Thế, P.2, Quận Tân Bình (nay thuộc P. Tân Sơn Hòa)
✨ Căn nhà sở hữu vị trí góc 3 mặt tiền cực kỳ hiếm, khu vực sang trọng – sầm uất gần sân bay, thích hợp vừa ở vừa khai thác kinh doanh đa ngành nghề.
- Diện tích: 7.4m x 13.5m - Công nhận: 79.4m²
- Kết cấu: 3 tầng, sân thượng
- Nhà góc 3 mặt tiền thông thoáng, nhận diện cực tốt
Ưu điểm nổi bật:
✔ Vị trí đắc địa gần sân bay Tân Sơn Nhất
✔ Phù hợp mở văn phòng, showroom, spa, căn hộ dịch vụ, café…
✔ Khu vực dân trí cao, giao thông thuận tiện kết nối trung tâm
✔ Nhà góc đẹp hiếm có, giá trị khai thác và tăng trưởng cao
💰 Giá bán: 35 tỷ thương lượng
📞 Liên hệ để xem nhà thực tế và làm việc trực tiếp chính chủ.
Nhà phố
120 m2(8 x 20)
36 Tỷ
~300 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Phổ Quang
Nhà phố
120 m2(8 x 20)
36 Tỷ
~300 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Phổ Quang
Nhà phố
120 m2(8 x 20)
36 Tỷ
~300 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Phổ Quang
Nhà phố
120 m2(8 x 20)
36 Tỷ
~300 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Phổ Quang
Nhà phố
125 m2(8 x 20)
31 Tỷ
~248 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
125.5 m2(8 x 20)
39 Tỷ
~311 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Nhà phố
300 m2(8 x 20)
42 Tỷ
~140 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
96 m2(8 x 20)
32 Tỷ
~333 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Nguyễn Giản Thanh
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết