BÁN NHÀ MẶT TIỀN NGUYỄN THIỆN THUẬT – QUẬN 3 | 6x21m | 2 TẦNG – 57 TỶ
Nhà phố
109.15 m2(8 x 20)
57 Tỷ
~522 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
69 Tỷ
~ 333 Triệu/m2207m2
(6m x 34m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 6m | |
| Dài | 34m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 207 m2 |
🔥 BÁN KHÁCH SẠN HẺM XE HƠI CÁCH MẠNG THÁNG 8 – QUẬN 3 | 6x30m NỞ HẬU 10m | 35 PHÒNG – DÒNG TIỀN 165TR/THÁNG 🔥
🏨 Siêu phẩm khách sạn trung tâm Quận 3 – khu vực Cách Mạng Tháng 8 sầm uất, vị trí vàng cho khai thác lưu trú, du lịch và kinh doanh dịch vụ cao cấp.
📍 Địa chỉ: 210/10-10Bis Cách Mạng Tháng 8, P.10, Quận 3
📐 Diện tích: 6m x 30m – nở hậu 10m
📄 Công nhận: 207m²
🏗️ Tổng diện tích sàn: 1.155m²
🏢 Kết cấu: Trệt + lửng + 5 lầu
🛏️ Quy mô: 35 phòng khách sạn cao cấp
💵 Hợp đồng thuê: 165 triệu/tháng – còn 2 năm
✨ Giá trị nổi bật:
✔️ Khách sạn đang vận hành – dòng tiền cực tốt
✔️ Vị trí trung tâm Quận 3, gần Quận 1, lượng khách ổn định
✔️ Đầy đủ giấy phép kinh doanh khách sạn & PCCC
✔️ Nở hậu đẹp – phong thủy tốt, giá trị cao
✔️ Phù hợp giữ dòng tiền hoặc khai thác kinh doanh lâu dài
✔️ Tài sản hiếm có trên thị trường khách sạn trung tâm
💎 Cơ hội sở hữu khách sạn đang khai thác sẵn, dòng tiền ổn định ngay lập tức.
💰 Giá bán: 87 tỷ ➝ giảm còn 69 tỷ (bớt lộc mạnh cho khách thiện chí)
📞 Liên hệ ngay Thanh Vân 0765589889 để được hỗ trợ xem nhà
Nhà phố
109.15 m2(8 x 20)
57 Tỷ
~522 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Nhà phố
234 m2(8 x 20)
78 Tỷ
~333 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
156 m2(8 x 20)
65 Tỷ
~417 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Trần Quốc Hoàn
Nhà phố
91.5 m2(8 x 20)
65 Tỷ
~710 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Nguyễn Tri Phương
Nhà phố
220 m2(8 x 20)
68 Tỷ
~309 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
285 m2(8 x 20)
68 Tỷ
~239 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Tản Viên
Nhà phố
228 m2(8 x 20)
69 Tỷ
~303 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
200 m2(8 x 20)
70 Tỷ
~350 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Cửu Vân
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết