Bán Nhà Mới đẹp Mặt Tiền Kinh Doanh Sầm Uất đường Bàn Cờ, Phường Bàn Cờ, Quận 3 (cũ)_Diện tích: 8.5x15m_Giá chỉ 55 tỷ
Nhà phố
130 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~423 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Bàn Cờ
57 Tỷ
~ 522 Triệu/m2109.15m2
(5.9m x 18.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5.9m | |
| Dài | 18.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 109.15 m2 | |
| Số tầng | 2 |
🔥 BÁN NHÀ MẶT TIỀN NGUYỄN THIỆN THUẬT – QUẬN 3 | 6x21m | 2 TẦNG – 57 TỶ 🔥
🏙️ Siêu phẩm mặt tiền trung tâm Quận 3 – vị trí kinh doanh sầm uất, khu vực tập trung cửa hàng, dịch vụ, ăn uống và lưu lượng khách cực lớn.
📍 Địa chỉ: mặt tiền Nguyễn Thiện Thuật, P.3, Quận 3
📐 Diện tích: 6m x 21m
📄 Công nhận: 122m²
🏗️ Kết cấu: Trệt + 1 lầu
💵 Hợp đồng thuê: 70 triệu/tháng
📄 Pháp lý: Cá nhân, rõ ràng
✨ Giá trị nổi bật:
✔️ Mặt tiền trung tâm Quận 3 – vị trí thương mại giá trị cao
✔️ Dòng tiền ổn định 70 triệu/tháng
✔️ Khu vực kinh doanh sầm uất, thanh khoản tốt
✔️ Phù hợp giữ tài sản hoặc khai thác cho thuê lâu dài
✔️ Khu dân cư đông đúc, nhu cầu kinh doanh cao
💎 Cơ hội sở hữu bất động sản mặt tiền hiếm khu trung tâm Quận 3 – vừa dòng tiền vừa giá trị lâu dài.
💰 Giá bán: 57 tỷ
📞 Liên hệ ngay Thanh Vân 0765589889 để được hỗ trợ xem nhà
Nhà phố
130 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~423 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Bàn Cờ
Nhà phố
96 m2(8 x 20)
47 Tỷ
~490 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Nhà phố
221 m2(8 x 20)
52 Tỷ
~235 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Phan Bội Châu
Nhà phố
117.6 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~468 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Phan Đăng Lưu
Nhà phố
200 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~275 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Huỳnh Lan Khanh
Nhà phố
71.7 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~767 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
79.6 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~691 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
68 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~809 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Phạm Ngũ Lão
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết