Bán Nhà Biệt Thự Hẻm VIP 193 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Xuân Hòa, Quận 3 (cũ)_Diện tích: 16x15m_Giá: 7x tỷ thương lượng
Nhà phố
240 m2(8 x 20)
70 Tỷ
~292 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nam Kỳ Khởi Nghĩa
65 Tỷ
~ 417 Triệu/m2156m2
(5.2m x 30m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5.2m | |
| Dài | 30m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 156 m2 | |
| Số tầng | 4 |
🔥 TÒA NHÀ CAO TẦNG TRẦN QUỐC HOÀN – TÂN BÌNH – DÒNG TIỀN 140TR/THÁNG 🔥
📍 Địa chỉ: Mặt tiền Trần Quốc Hoàn, Phường Tân Sơn Nhất (P.4, Quận Tân Bình)
📐 Diện tích đất: 5,15m × 29m
📄 Công nhận: 128m²
🏢 Tổng diện tích sàn: 638m²
🏗️ Kết cấu: Hầm + Lửng + 6 tầng + Sân thượng
📊 Dòng tiền: 140 triệu/tháng
📄 Hợp đồng thuê còn 5 năm
💰 Giá bán: 65 tỷ
✨ Ưu điểm nổi bật:
- Tòa nhà cao tầng hiện đại, khai thác dòng tiền ổn định
- Vị trí đẹp Tân Bình, gần sân bay Tân Sơn Nhất
- Khu vực kinh doanh – văn phòng – dịch vụ sầm uất
- Phù hợp giữ tài sản hoặc đầu tư khai thác lâu dài
📞 Liên hệ ngay để xem nhà & làm việc trực tiếp chính chủ!
Nhà phố
240 m2(8 x 20)
70 Tỷ
~292 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nam Kỳ Khởi Nghĩa
Nhà phố
269 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~204 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Xô Viết Nghệ Tĩnh
Nhà phố
200 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~275 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Huỳnh Lan Khanh
Nhà phố
79.6 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~691 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
68 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~809 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Phạm Ngũ Lão
Nhà phố
146 m2(8 x 20)
58 Tỷ
~397 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Nhà phố
296 m2(8 x 20)
58 Tỷ
~196 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Lê Quang Định
Nhà phố
99 m2(8 x 20)
17,2 Tỷ
~174 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Út Tịch
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết