Bán Nhà siêu vị trí góc 2 mặt tiền đường Nguyễn Tri Phương, Phường Vườn Lài, Quận 10 (cũ)_Diện tích: 6.4x15m_Giá chỉ 65 tỷ
Nhà phố
91.5 m2(8 x 20)
65 Tỷ
~710 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Nguyễn Tri Phương
70 Tỷ
~ 350 Triệu/m2200m2
(8m x 25m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | 25m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 200 m2 | |
| Số tầng | 7 | |
| Số tầng hầm | 1 |
🔥 BÁN TÒA NHÀ MẶT TIỀN NGUYỄN CỬU VÂN – BÌNH THẠNH | 8x25m | HẦM 7 TẦNG – DÒNG TIỀN 110TR/THÁNG 🔥
🏢 Siêu phẩm tòa nhà văn phòng vị trí chiến lược – ngay khu Xô Viết Nghệ Tĩnh & Điện Biên Phủ, chỉ vài phút di chuyển sang Quận 1, khu vực cực kỳ tiềm năng cho khai thác văn phòng, CHDV và đầu tư giữ tài sản.
📍 Địa chỉ: mặt tiền Nguyễn Cửu Vân, P.17, Quận Bình Thạnh
📐 Diện tích: 8m x 25m
📄 Công nhận: 200m²
🏗️ Kết cấu: Hầm + 7 tầng
💵 Hợp đồng thuê: 110 triệu/tháng (còn 4 năm)
✨ Giá trị nổi bật:
✔️ Vị trí liền kề Quận 1 – chỉ ~700m di chuyển
✔️ Tòa nhà quy mô lớn, khai thác dòng tiền ổn định
✔️ Khu vực tập trung nhiều văn phòng, dịch vụ cao cấp
✔️ Phù hợp giữ tài sản dài hạn hoặc vận hành cho thuê
✔️ Pháp lý cá nhân rõ ràng, giao dịch nhanh gọn
✔️ Thanh khoản tốt, nhu cầu thuê cao
💎 Cơ hội sở hữu building dòng tiền ổn định + vị trí cực gần trung tâm Quận 1.
💰 Giá bán: 75 tỷ ➝ giảm còn 70 tỷ
📞 Liên hệ ngay Thanh Vân 0765589889 để được hỗ trợ xem nhà
Nhà phố
91.5 m2(8 x 20)
65 Tỷ
~710 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Nguyễn Tri Phương
Nhà phố
156 m2(8 x 20)
65 Tỷ
~417 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Trần Quốc Hoàn
Nhà phố
285 m2(8 x 20)
68 Tỷ
~239 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Tản Viên
Nhà phố
220 m2(8 x 20)
68 Tỷ
~309 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
207 m2(8 x 20)
69 Tỷ
~333 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
228 m2(8 x 20)
69 Tỷ
~303 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
240 m2(8 x 20)
70 Tỷ
~292 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nam Kỳ Khởi Nghĩa
Nhà phố
128 m2(8 x 20)
71 Tỷ
~555 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết