Bán Tòa nhà mới đẹp_Hẻm VIP Đường Sư Vạn Hạnh, Phường Hòa Hưng, Quận 10 (cũ)_Diện tích: 10.5x21_Giá chỉ: 68 tỷ
Nhà phố
220 m2(8 x 20)
68 Tỷ
~309 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
71 Tỷ
~ 555 Triệu/m2128m2
(8m x 16m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | 16m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 128 m2 | |
| Số tầng | 7 | |
| Số tầng hầm | 1 |
🔥 BÁN NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN CÁCH MẠNG THÁNG 8 – QUẬN 10 | 11x13m | HẦM 7 TẦNG – DÒNG TIỀN 250TR/THÁNG 🔥
🏢 Siêu phẩm góc 2 mặt tiền khu VIP Quận 10 – vị trí đắc địa trên trục Cách Mạng Tháng 8, nơi tập trung văn phòng, spa, nhà hàng, trung tâm Anh ngữ và các thương hiệu lớn.
📍 Địa chỉ: 283/.... Cách Mạng Tháng 8, P.12, Quận 10
📐 Diện tích: 11m x 13m - Công nhận: 127.5m²
🏗️ Kết cấu: Hầm + 7 tầng hiện đại, thiết kế không gian mở
💵 Hợp đồng thuê khoán: 250 triệu/tháng
🚗 Vị trí góc 2 mặt tiền – nhận diện thương hiệu cực mạnh, khai thác tối đa công năng
✨ Giá trị nổi bật:
✔️ Góc 2MT hiếm có – vị trí kinh doanh đỉnh cao Quận 10
✔️ Tòa nhà xây sẵn, chuẩn khai thác văn phòng – dịch vụ cao cấp
✔️ Dòng tiền lớn 250 triệu/tháng – tài sản sinh lợi ngay
✔️ Khu vực sầm uất, thanh khoản tốt, nhu cầu thuê cao
✔️ Phù hợp giữ tiền, đầu tư lâu dài hoặc khai thác vận hành ngay
💎 Cơ hội sở hữu tài sản dòng tiền lớn ngay trung tâm TP.HCM – khu VIP CMT8.
💰 Giá bán: 85 tỷ ➝ giảm còn 71 tỷ (thương lượng cho khách thiện chí)
📞 Liên hệ ngay Thanh Vân 0765589889 để được hỗ trợ xem nhà
Nhà phố
220 m2(8 x 20)
68 Tỷ
~309 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
156 m2(8 x 20)
65 Tỷ
~417 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Trần Quốc Hoàn
Nhà phố
91.5 m2(8 x 20)
65 Tỷ
~710 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Nguyễn Tri Phương
Nhà phố
285 m2(8 x 20)
68 Tỷ
~239 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Tản Viên
Nhà phố
207 m2(8 x 20)
69 Tỷ
~333 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
228 m2(8 x 20)
69 Tỷ
~303 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
240 m2(8 x 20)
70 Tỷ
~292 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nam Kỳ Khởi Nghĩa
Nhà phố
200 m2(8 x 20)
70 Tỷ
~350 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Cửu Vân
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết