Bán Nhà Hiếm có mặt tiền thương hiệu Đường Nguyễn Thái Bình, Phường Bến Thành, Quận 1 (cũ)_Diện tích: 3.9x19m_Giá 44 tỷ
Nhà phố
78 m2(8 x 20)
44 Tỷ
~564 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thái Bình
40 Tỷ
~ 821 Triệu/m248.75m2
(4m x 12m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 12m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 48.75 m2 | |
| Số tầng | 4 |
🚨 GIẢM SỐC 10 TỶ – NHÀ MẶT TIỀN NGAY CHỢ BẾN THÀNH & GA METRO QUẬN 1 🚇💎
✨ Vị trí vàng trung tâm – sản phẩm cực kỳ khan hiếm tại lõi Quận 1
📍 Địa chỉ: Mặt tiền Đặng Thị Nhu, P. Bến Thành, Quận 1, TP.HCM
📐 Diện tích: 4m x 12.3m - Công nhận: 49m²
🏗 Kết cấu: 4 tầng
🏠 Hiện trạng: Nhà trống, nhận khai thác ngay
💵 Hợp đồng thuê dự kiến: 70 – 80 triệu/tháng
🌟 Điểm nổi bật vượt trội:
✅ Vị trí siêu đắc địa ngay chợ Bến Thành & ga ngầm Metro
✅ Khu vực du lịch – thương mại sầm uất bậc nhất TP.HCM
✅ Giá trị khai thác kinh doanh & cho thuê cực cao
✅ Phù hợp: Café – nhà hàng, Căn hộ dịch vụ – homestay, Showroom – shop thương hiệu, Văn phòng công ty
💰 Giá từ 48 tỷ giảm còn 38 tỷ
🔥 Sản phẩm trung tâm Quận 1 giá tốt hiếm có trên thị trường hiện tại.
📞 Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và làm việc trực tiếp chính chủ.
Nhà phố
78 m2(8 x 20)
44 Tỷ
~564 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
200 m2(8 x 20)
34 Tỷ
~170 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Nhà phố
78 m2(8 x 20)
46 Tỷ
~590 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
120 m2(8 x 20)
36 Tỷ
~300 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Phổ Quang
Nhà phố
120 m2(8 x 20)
36 Tỷ
~300 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Phổ Quang
Nhà phố
120 m2(8 x 20)
36 Tỷ
~300 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Phổ Quang
Nhà phố
90 m2(8 x 20)
36 Tỷ
~400 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Đinh Công Tráng
Nhà phố
144 m2(8 x 20)
36 Tỷ
~250 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Bế Văn Đàn
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết