Bán Nhà 4 Tầng_2 Mặt tiền trước sau, Hẻm sau Thông thoáng Đường Trần Nhật Duật, Phường Tân Định, Quận 1 (cũ)_Diện tích: 4.7x15m_Giá chỉ: 33 tỷ
Nhà phố
75.2 m2(8 x 20)
33 Tỷ
~439 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Nhật Duật
36 Tỷ
~ 400 Triệu/m290m2
(4.5m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.5m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 90 m2 | |
| Số tầng | 1 |
🔥 NHÀ MẶT TIỀN ĐINH CÔNG TRÁNG – TÂN ĐỊNH QUẬN 1 | VỊ TRÍ VÀNG 36 TỶ 🔥
📍 Địa chỉ: Mặt tền Đinh Công Tráng, Phường Tân Định, Quận 1
📐 Diện tích: 4.5 x 20m
🏠 Kết cấu: 2 tầng kiên cố
📍 Vị trí mặt tiền khu Tân Định – trung tâm Quận 1
🏙️ Khu Tân Định – khu vực sầm uất, giá trị bất động sản cao
🏢 Phù hợp ở, kinh doanh, mở văn phòng, spa, showroom
📈 Tiềm năng tăng giá tốt, thanh khoản cao
🔗 Kết nối nhanh các tuyến đường trung tâm Quận 1
💰 Giá bán: 36 tỷ (thương lượng)
📞 Liên hệ ngay để xem nhà thực tế – sản phẩm mặt tiền Quận 1 hiếm, giá trị giữ vững theo thời gian!
⚡ Sở hữu vị trí trung tâm – khẳng định giá trị tài sản đẳng cấp!
Nhà phố
75.2 m2(8 x 20)
33 Tỷ
~439 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Nhật Duật
Nhà phố
120 m2(8 x 20)
32,5 Tỷ
~271 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Võ Thị Sáu
Nhà phố
98.9 m2(8 x 20)
33 Tỷ
~334 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Bùi Hữu Nghĩa
Nhà phố
130 m2(8 x 20)
33 Tỷ
~254 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Quang Bích
Nhà phố
130 m2(8 x 20)
33 Tỷ
~254 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Quang Bích
Nhà phố
143 m2(8 x 20)
33 Tỷ
~231 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
143 m2(8 x 20)
33 Tỷ
~231 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
200 m2(8 x 20)
34 Tỷ
~170 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết