Siêu phẩm mặt tiền Đường Nguyễn Quang Bích, Phường Tân Bình, Quận Tân Bình (cũ)_Diện tích 6x25m_Giá chốt 31.5 tỷ
Nhà phố
130 m2(8 x 20)
33 Tỷ
~254 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Quang Bích
36 Tỷ
~ 250 Triệu/m2144m2
(8m x 18m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 144 m2 | |
| Số tầng | 5 | |
| Số Phòng ngủ | 21 phòng |
🏨 TÒA NHÀ HOTEL 21 PHÒNG – DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH TẠI TÂN BÌNH 💰✨
📍 Địa chỉ: Mặt tiền Bế Văn Đàn, P.14, Quận Tân Bình
📐 Diện tích: 8m x 18m - Công nhận: 143.2m²
🏗 Kết cấu: 5 tầng
🛏️ Quy mô: 21 phòng hotel khai thác ổn định
📄 Hợp đồng thuê hiện tại: 68 triệu/tháng
📈 Sang năm tăng lên: 72 triệu/tháng
✅ Tòa nhà vận hành sẵn, dòng tiền ổn định
✅ Khu vực đông dân cư, gần sân bay & nhiều tuyến giao thông lớn
✅ Phù hợp: Khách sạn – căn hộ dịch vụ, Đầu tư giữ tài sản dòng tiền, Khai thác lưu trú dài hạn
✅ Kết cấu kiên cố, khai thác ngay không cần sửa chữa
💰 Giá bán: 36 tỷ (chỉ bớt lộc)
🔥 Sản phẩm hiếm có tại Tân Bình với quy mô lớn và hiệu suất khai thác tốt.
📞 Liên hệ ngay để xem thực tế và làm việc trực tiếp chính chủ.
Nhà phố
130 m2(8 x 20)
33 Tỷ
~254 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Quang Bích
Nhà phố
130 m2(8 x 20)
33 Tỷ
~254 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Quang Bích
Nhà phố
172.96 m2(8 x 20)
35 Tỷ
~202 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Cù Chính Lan
Nhà phố
120 m2(8 x 20)
32,5 Tỷ
~271 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Võ Thị Sáu
Nhà phố
98.9 m2(8 x 20)
33 Tỷ
~334 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Bùi Hữu Nghĩa
Nhà phố
143 m2(8 x 20)
33 Tỷ
~231 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
143 m2(8 x 20)
33 Tỷ
~231 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
75.2 m2(8 x 20)
33 Tỷ
~439 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Nhật Duật
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết