Bán Nhà riêng hẻm VIP đường Hoa Sứ, Phường Cầu Kiệu, Quận Phú Nhuận (cũ)_Diện tích chuẩn 4x16m_Giá chỉ: 2x tỷ
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
27,5 Tỷ
~430 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Hoa Sứ
25 Tỷ
~ 391 Triệu/m264m2
(4m x 16m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 16m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 64 m2 | |
| Số tầng | 4 |
🏡 BÁN NHÀ ĐẸP KHU HOA LAN – PHÚ NHUẬN | 4 TẦNG MỚI – GIÁ GIẢM SÂU CHỈ CÒN 24 TỶ 🏡
✨ Sở hữu nhà đẹp ngay khu vực trung tâm Phú Nhuận, vị trí cực kỳ giá trị, thích hợp ở kết hợp kinh doanh, văn phòng hoặc đầu tư giữ tài sản lâu dài.
📍 Vị trí thuộc khu vực Hoa Lan – Phường 2, Phú Nhuận
🔒 Địa chỉ cụ thể xin phép không đăng công khai để đảm bảo riêng tư cho chủ nhà.
🔹 Thông tin chi tiết:
✔️ Diện tích: 4m x 19m
✔️ Công nhận: 73.2m²
✔️ Kết cấu: 4 tầng mới đẹp
✔️ Thiết kế hiện đại, dọn vào sử dụng ngay
✔️ Khu dân cư an ninh, dân trí cao
✔️ Giao thông thuận tiện, kết nối nhanh Quận 1 – Bình Thạnh – sân bay
💰 Giá bán cũ: 25.5 tỷ
🔥 Nay giảm mạnh còn chỉ: 24 tỷ thương lượng
📌 Đơn giá khoảng: 327 triệu/m²
✨ Sản phẩm phù hợp khách mua ở cao cấp, làm văn phòng công ty hoặc đầu tư khai thác lâu dài tại khu vực có giá trị tăng trưởng tốt.
📞 Liên hệ xem nhà & làm việc trực tiếp:
Kim Linh – 0909 219 180
🚨 Nhà đẹp khu trung tâm, pháp lý rõ ràng, giá đang rất tốt so với mặt bằng khu vực — khách quan tâm nên liên hệ sớm để giữ cơ hội!
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
27,5 Tỷ
~430 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Hoa Sứ
Nhà phố
135 m2(8 x 20)
22,5 Tỷ
~167 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Đình Khơi
Nhà phố
108 m2(8 x 20)
22,5 Tỷ
~208 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Gia Trí
Nhà phố
89.78 m2(8 x 20)
22,5 Tỷ
~251 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Trương Công Định
Nhà phố
54 m2(8 x 20)
22,5 Tỷ
~417 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Đào Duy Từ
Nhà phố
80 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~288 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
54 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~426 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Phạm Ngũ Lão
Nhà phố
50 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~460 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Sư Vạn Hạnh
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết