BÁN NHÀ MẶT TIỀN TRƯỜNG SA – VIEW KÊNH THOÁNG ĐẸP – PHÚ NHUẬN - DIỆN TÍCH: 4x14m - GIÁ 21 TỶ THƯƠNG LƯỢNG
Bất động sản khác
60 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~350 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Trường Sa
23 Tỷ
~ 180 Triệu/m2128m2
(4m x 32m )| Loại sản phẩm | Bất động sản khác | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | - | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 32m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 128 m2 | |
| Số tầng | 3 |
🔥 BÁN NHÀ MẶT TIỀN CỬU LONG – TÂN SƠN HÒA | 4x32m | DÒNG TIỀN 50TR/THÁNG – CHỈ CÒN 23 TỶ 🔥
🏡 Siêu phẩm mặt tiền khu sân bay – vị trí đắc địa, vừa khai thác dòng tiền ổn định vừa sở hữu tài sản giá trị cao ngay trung tâm Tân Bình.
📍 Địa chỉ: mặt tiền Cửu Long, P. Tân Sơn Hòa, Tân Bình
📐 Diện tích đẹp: 4m x 32m – công nhận 140.77m²
🏢 Kết cấu: 3 tầng kiên cố
💵 Hợp đồng thuê sẵn: 50 triệu/tháng – dòng tiền ổn định
🚘 Khu vực kinh doanh sầm uất, gần sân bay, tập trung nhiều văn phòng – khách sạn – dịch vụ cao cấp
✨ Điểm nổi bật:
✔️ Mặt tiền hiếm đẹp ngang 4m dài 32m cực giá trị
✔️ Khai thác cho thuê ngay với thu nhập đều hàng tháng
✔️ Vị trí vàng khu sân bay – thanh khoản cao
✔️ Thích hợp giữ tài sản, đầu tư lâu dài hoặc tiếp tục khai thác kinh doanh
✔️ Pháp lý rõ ràng – sổ cầm tay công chứng nhanh
🔥 Giá bán từ 25 tỷ nay chỉ còn 23 tỷ cho khách thiện chí
📞 Liên hệ ngay Thanh Vân 0765589889 để được hỗ trợ xem nhà
Bất động sản khác
60 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~350 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Trường Sa
Bất động sản khác
56 m2(8 x 20)
21,5 Tỷ
~384 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Giai
Bất động sản khác
65.5 m2(8 x 20)
22 Tỷ
~336 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Bất động sản khác
65.5 m2(8 x 20)
22 Tỷ
~336 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Bất động sản khác
70.32 m2(8 x 20)
22,8 Tỷ
~324 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Bất động sản khác
62.9 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~366 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Cao Thắng
Bất động sản khác
84.8 m2(8 x 20)
24 Tỷ
~283 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Bùi Văn Thêm
Bất động sản khác
76 m2(8 x 20)
24,5 Tỷ
~322 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Huỳnh Khương Ninh
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết