BÁN NHÀ MẶT TIỀN YERSIN – QUẬN 1 – VỊ TRÍ TRUNG TÂM BẾN THÀNH - DIỆN TÍCH: 4x17.3m - GIÁ 40 TỶ
Bất động sản khác
68.8 m2(8 x 20)
40 Tỷ
~581 Triệu/m200
Quận 1 cũ
đường Yersin
350 Tỷ
~ 400 Triệu/m2876m2
(15m x 44m )| Loại sản phẩm | Nhà Cấp 4 | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | - | |
| Ngang | 15m | |
| Dài | 44m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 876 m2 | |
| Số tầng | 1 |
🏙️ KHUÔN ĐẤT SIÊU HIẾM 2 MẶT TIỀN QUẬN 1 – QUỸ ĐẤT VÀNG GIỮA TRUNG TÂM TP.HCM 💎
📍 Địa chỉ: mặt tiền Nguyễn Văn Giai, Phường Đa Kao, Quận 1
📌 Mặt tiền trước Nguyễn Văn Giai – mặt tiền sau Trương Hán Siêu
📍 Vị trí chiến lược ngay Đinh Tiên Hoàng & Mai Thị Lựu
📐 Diện tích: 15.15m x 50m - Công nhận: 876m²
🏗 Hiện trạng: Đất trống
🏙️ Quy hoạch: Được xây dựng cao tầng
🔥 Quỹ đất lớn cực hiếm còn sót lại tại trung tâm Quận 1
🔥 Sở hữu 2 mặt tiền trước sau – giá trị khai thác & thương mại cực cao
🔥 Khu vực tập trung nhiều building văn phòng, khách sạn, căn hộ dịch vụ cao cấp
🔥 Thích hợp phát triển: Cao ốc văn phòng, Khách sạn, Trung tâm thương mại, Căn hộ dịch vụ cao cấp
💰 Giá chốt: 400 tỷ
💎 Tài sản mang giá trị sưu tầm và tăng trưởng bền vững dành cho nhà đầu tư lớn.
📞 Liên hệ ngay để nhận đầy đủ thông tin quy hoạch, pháp lý và làm việc trực tiếp chính chủ.
Bất động sản khác
68.8 m2(8 x 20)
40 Tỷ
~581 Triệu/m200
Quận 1 cũ
đường Yersin
Nhà phố
120 m2(8 x 20)
36 Tỷ
~300 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Phổ Quang
Nhà phố
58.5 m2(8 x 20)
23,2 Tỷ
~397 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
49 m2(8 x 20)
14 Tỷ
~286 Triệu/m200
Quận 11 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
81.4 m2(8 x 20)
9,8 Tỷ
~120 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
15,5 Tỷ
~242 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
27,5 Tỷ
~430 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Yết Kiêu
Nhà phố
220 m2(8 x 20)
68 Tỷ
~309 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết