Bán Tòa Nhà Văn Phòng Mặt Tiền đường Điện Biên Phủ, Phường Xuân Hòa, Quận 3 (cũ)_Diện tích: 9.5x18.5m_Giá chỉ: 130 tỷ
Bất động sản khác
166 m2(8 x 20)
130 Tỷ
~783 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
125 Tỷ
~ 651 Triệu/m2192m2
(12m x 16m )| Loại sản phẩm | Bất động sản khác | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | - | |
| Ngang | 12m | |
| Dài | 16m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 192 m2 | |
| Số tầng | 3 |
🔥 BÁN NHÀ MẶT TIỀN TÚ XƯƠNG – QUẬN 3 | 11.32x17.3m | KHU VIP – DÒNG TIỀN 5.000$/THÁNG 🔥
🏙️ Siêu phẩm mặt tiền trung tâm Quận 3 – tọa lạc trên tuyến đường Tú Xương danh giá, khu vực tập trung nhiều biệt thự sang trọng, văn phòng và khách quốc tế sinh sống.
📍 Địa chỉ: mặt tiền Tú Xương, P. Xuân Hòa, Quận 3
📐 Diện tích cực đẹp: 11.32m x 17.3m - Công nhận: 189.9m²
🏢 Kết cấu: 3 tầng kiên cố
💵 Hợp đồng thuê hiện tại: 5.000 USD/tháng
🔑 Có thể bàn giao nhà trống theo nhu cầu khách mua
✨ Giá trị nổi bật:
✔️ Mặt tiền rộng hơn 11m cực hiếm tại Quận 3
✔️ Khu vực sang trọng, dân trí cao, giá trị bất động sản tăng mạnh theo thời gian
✔️ Phù hợp làm văn phòng đại diện, biệt thự phố, showroom hoặc khai thác cho thuê cao cấp
✔️ Tài sản đẹp giữ tiền an toàn cho nhà đầu tư lớn
✔️ Thanh khoản cao – pháp lý chuẩn chỉnh
💎 Sở hữu bất động sản trung tâm với vị thế và giá trị bền vững ngay lõi Quận 3.
💰 Giá bán: 125 tỷ
📞 Liên hệ ngay Thanh Vân 0765589889 để được hỗ trợ xem nhà
Bất động sản khác
166 m2(8 x 20)
130 Tỷ
~783 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Bất động sản khác
276.5 m2(8 x 20)
115 Tỷ
~416 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Bất động sản khác
103.1 m2(8 x 20)
43 Tỷ
~417 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Phúc Nguyên
Bất động sản khác
50.8 m2(8 x 20)
9,5 Tỷ
~187 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Hiền
Bất động sản khác
903 m2(8 x 20)
500 Tỷ
~554 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Trương Định
Bất động sản khác
50.8 m2(8 x 20)
9,5 Tỷ
~187 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Hiền
Nhà phố
51.8 m2(8 x 20)
15 Tỷ
~290 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Nhà phố
50 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~460 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Sư Vạn Hạnh
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết