Bán Khác đường Tú Xương, Phường Xuân Hòa, Quận 3 (cũ)
Bất động sản khác
192 m2(8 x 20)
125 Tỷ
~651 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Tú Xương
115 Tỷ
~ 416 Triệu/m2276.5m2
(8.3m x 25m )| Loại sản phẩm | Bất động sản khác | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | - | |
| Ngang | 8.3m | |
| Dài | 25m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 276.5 m2 | |
| Số tầng | 8 | |
| Số tầng hầm | 1 | |
| Diện tích sử dụng | 1150m2 |
🔥 BÁN TÒA NHÀ VĂN PHÒNG GÓC 2 MẶT TIỀN NƠ TRANG LONG – BÌNH THẠNH | 8x24m NỞ HẬU 16m | 1 HẦM 7 TẦNG 🔥
🏢 Siêu phẩm tòa nhà văn phòng góc 2 mặt tiền hiếm có ngay trục Nơ Trang Long – khu vực trung tâm Bình Thạnh, phù hợp khai thác văn phòng, ngân hàng, thẩm mỹ viện hoặc cho thuê đa ngành nghề.
📍 Địa chỉ: mặt tiền Nơ Trang Long, P.12, Quận Bình Thạnh, TP.HCM
📐 Diện tích: 8m x 24m – nở hậu 16m
📄 Công nhận: 276.5m²
🏗️ Kết cấu: 1 hầm + 1 trệt + 1 lửng + 5 lầu + sân thượng
🏢 Trang bị: PCCC đầy đủ, thang máy, thang thoát hiểm, điều hòa trung tâm, hệ thống điện – đèn hoàn chỉnh
💡 Mặt tiền góc 2MT – có sẵn LED quảng cáo full mặt tiền
✨ Giá trị nổi bật:
✔️ Tòa nhà văn phòng chuẩn cao cấp – khai thác ngay không cần đầu tư thêm
✔️ Góc 2 mặt tiền cực hiếm – tăng nhận diện thương hiệu mạnh
✔️ Vị trí trung tâm Bình Thạnh, kết nối nhanh Quận 1 – Phú Nhuận
✔️ Phù hợp ngân hàng, công ty lớn, trung tâm đào tạo, spa cao cấp
✔️ Từng cho thuê 250 triệu/tháng – tiềm năng khai thác rất tốt
✔️ Khu vực sầm uất, thanh khoản cao
💎 Tài sản tòa nhà văn phòng tiêu chuẩn cao – phù hợp nhà đầu tư giữ dòng tiền lớn và dài hạn.
💰 Giá bán: 115 tỷ – thương lượng
📞 Liên hệ ngay Thanh Vân 0765589889 để được hỗ trợ xem nhà
Bất động sản khác
192 m2(8 x 20)
125 Tỷ
~651 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Tú Xương
Bất động sản khác
166 m2(8 x 20)
130 Tỷ
~783 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Bất động sản khác
151.9 m2(8 x 20)
45000 Tỷ
~296.25 Tỷ/m200
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Nhà phố
67 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~313 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Nguyễn Tri Phương
Nhà phố
195 m2(8 x 20)
90 Tỷ
~462 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Vườn Chuối
Nhà phố
49.3 m2(8 x 20)
16 Tỷ
~325 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Khánh Dư
Bất động sản khác
65.6 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~381 Triệu/m200
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
68 m2(8 x 20)
16,5 Tỷ
~243 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Trường Chinh
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết