Bán Nhà Đường Hồng Hà, Phường Tân Sơn Hòa, Quận Tân Bình (cũ)_Diện tích: 3.6x18m_Giá 14.5 tỷ thương lượng
Nhà phố
68.4 m2(8 x 20)
14,5 Tỷ
~212 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Hồng Hà
16 Tỷ
~ 325 Triệu/m249.3m2
(3.4m x 14.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.4m | |
| Dài | 14.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 49.3 m2 |
🔥 NHÀ TRẦN KHÁNH DƯ – TÂN ĐỊNH Q1 | GIÁ GIẢM SÂU CHỈ 16 TỶ 🔥
📍 Địa chỉ: 53/.... Trần Khánh Dư, P. Tân Định, Quận 1 – khu trung tâm, hiếm nhà bán
✔️ Diện tích: 3.4 x 14.5m
✔️ Công nhận: 44.1m²
✔️ Kết cấu: cấp 4 – tiện xây mới theo nhu cầu
🌟 Ưu điểm:
✅ Vị trí Quận 1 – giá trị bền vững, thanh khoản cao
✅ Hẻm thông, khu dân cư hiện hữu
✅ Phù hợp xây mới ở, căn hộ dịch vụ hoặc đầu tư giữ tài sản
💰 Giá chào: 20 tỷ Giảm mạnh còn 16 tỷ (thương lượng)
⚡ Cơ hội sở hữu bất động sản trung tâm với mức giá cực tốt
📞 Liên hệ ngay để xem nhà và chốt giá!
Nhà phố
68.4 m2(8 x 20)
14,5 Tỷ
~212 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Hồng Hà
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
14,5 Tỷ
~242 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Bắc Hải
Nhà phố
53 m2(8 x 20)
14,9 Tỷ
~281 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Thành Mỹ
Nhà phố
51.68 m2(8 x 20)
15 Tỷ
~290 Triệu/m200
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
72 m2(8 x 20)
15 Tỷ
~208 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nhất Chi Mai
Nhà phố
83.7 m2(8 x 20)
16,5 Tỷ
~197 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
68 m2(8 x 20)
16,5 Tỷ
~243 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
114.4 m2(8 x 20)
16,5 Tỷ
~144 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Trường Sa
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết