Bán Tòa Nhà Văn Phòng Mặt Tiền đường Điện Biên Phủ, Phường Xuân Hòa, Quận 3 (cũ)_Diện tích: 9.5x18.5m_Giá chỉ: 130 tỷ
Bất động sản khác
166 m2(8 x 20)
130 Tỷ
~783 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
500 Tỷ
~ 554 Triệu/m2903m2
(21m x 43m )| Loại sản phẩm | Bất động sản khác | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | - | |
| Ngang | 21m | |
| Dài | 43m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 903 m2 | |
| Số tầng | 2 |
🔥 SIÊU PHẨM QUỸ ĐẤT 800M² TRUNG TÂM – NGANG 20M HIẾM CÓ 🔥
📍 Địa chỉ: Trương Định, Phường Xuân Hoà, TP.HCM
💎 Diện tích: 20m x 43m
💎 Công nhận: 816.8m²
💎 Kết cấu: Trệt + Lầu
📜 Pháp lý:Sổ hồng cá nhân, rõ ràng
💰 Giá bán: 560 tỷ (chào chốt 540 tỷ)
⭐ Điểm mạnh nổi bật:
- Ngang “khủng” 20m – quỹ đất hơn 800m² cực kỳ hiếm tại trung tâm
- Vị trí vàng – giá trị đất bền vững theo thời gian
- Khu vực phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá cao
🚀 Phù hợp phát triển:
- Trụ sở công ty, tòa nhà văn phòng
- Khách sạn cao cấp, căn hộ dịch vụ
- Dự án khai thác quy mô lớn
📞 Liên hệ ngay để nhận thêm thông tin chi tiết và làm việc trực tiếp!
Bất động sản khác
166 m2(8 x 20)
130 Tỷ
~783 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Bất động sản khác
50.8 m2(8 x 20)
9,5 Tỷ
~187 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Hiền
Bất động sản khác
50.8 m2(8 x 20)
9,5 Tỷ
~187 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Hiền
Bất động sản khác
103.1 m2(8 x 20)
43 Tỷ
~417 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Phúc Nguyên
Nhà phố
56.1 m2(8 x 20)
12,5 Tỷ
~223 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà Cấp 4
876 m2(8 x 20)
350 Tỷ
~400 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Giai
Nhà phố
57.4 m2(8 x 20)
16,9 Tỷ
~294 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Lý Tự Trọng
Nhà phố
82 m2(8 x 20)
18,5 Tỷ
~226 Triệu/m200
Quận 5 cũ
An Bình
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết