BÁN NHÀ 3 TẦNG TRUNG TÂM PHẠM NGỌC THẠCH – DÒNG TIỀN 55 TRIỆU/THÁNG, QUẬN 3 - GIÁ 26.5 TỶ
Nhà phố
51.3 m2(8 x 20)
11,9 Tỷ
~232 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Đồng Nai
380 Tỷ
~ 540 Triệu/m2703.6m2
(12.02m x 54m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | - | |
| Ngang | 12.02m | |
| Dài | 54m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 703.6 m2 |
🔥 BÁN NHÀ MẶT TIỀN HỒ HẢO HỚN – QUẬN 1 | NGANG 12M DÀI 50M | QUỸ ĐẤT 800M² – XÂY 2 HẦM 10 TẦNG 🔥
🏙️ Siêu phẩm quỹ đất hiếm trung tâm Quận 1 – sở hữu đồng thời mặt tiền đường và mặt hẻm Hồ Hảo Hớn, vị trí chiến lược chỉ cách Chợ Bến Thành vài phút di chuyển.
📍 Địa chỉ: mặt tiền Hồ Hảo Hớn, P. Cô Giang, Quận 1
📐 Diện tích công nhận: 703.6m²
📏 Khuôn đất đẹp: ngang 12m x dài 50m – nở hậu tài lộc
🌟 Diện tích khuôn viên thực tế khoảng 800m²
🏚️ Hiện trạng: Nhà cấp 4 – thuận tiện xây mới
🏢 Chỉ tiêu xây dựng: 2 hầm + 10 tầng
🧭 Hướng: Tây Bắc
✨ Giá trị nổi bật:
✔️ Quỹ đất lớn hiếm có ngay lõi trung tâm Quận 1
✔️ Vị trí đẹp phù hợp phát triển khách sạn, tòa nhà văn phòng hoặc căn hộ dịch vụ cao cấp
✔️ Khu vực tập trung khách du lịch, văn phòng và dịch vụ thương mại sầm uất
✔️ Di chuyển nhanh đến Chợ Bến Thành, phố đi bộ Nguyễn Huệ, ga Metro trung tâm
✔️ Mặt tiền rộng – khuôn đất nở hậu cực kỳ giá trị trong phong thủy và đầu tư
✔️ Tiềm năng khai thác thương mại và tăng trưởng lâu dài cực cao
💎 Tài sản xứng tầm dành cho nhà đầu tư lớn tìm kiếm bất động sản trung tâm có giá trị khai thác bền vững và pháp lý rõ ràng.
💰 Giá bán: 380 tỷ – thương lượng trực tiếp khách thiện chí
📞 Liên hệ ngay Thanh Vân 0765589889 để được hỗ trợ xem nhà
Nhà phố
51.3 m2(8 x 20)
11,9 Tỷ
~232 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Đồng Nai
Nhà phố
874 m2(8 x 20)
120 Tỷ
~137 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
75 m2(8 x 20)
22 Tỷ
~293 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
93.8 m2(8 x 20)
16,5 Tỷ
~176 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Nguyễn Tiểu La
Bất động sản khác
40 m2(8 x 20)
8,9 Tỷ
~223 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
27 Tỷ
~422 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Nguyễn Duy Dương
Nhà phố
73.1 m2(8 x 20)
17 Tỷ
~233 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
61 m2(8 x 20)
11,9 Tỷ
~195 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Đình Chiểu
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết