Bán Nhà Đường Hòa Hảo, P. Diên Hồng, Quận 10 (cũ)_Diện tích: 7x13.5m_Giá chỉ 16 tỷ Thương lượng
Nhà phố
98 m2(8 x 20)
16 Tỷ
~163 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Hòa Hảo
16,5 Tỷ
~ 176 Triệu/m293.8m2
(6.7m x 14m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 6.7m | |
| Dài | 14m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 93.8 m2 | |
| Số tầng | 1 |
🔥🏡 NHÀ NGANG LỚN – DIỆN TÍCH KHỦNG, GIÁ TỐT KHU TRUNG TÂM! 🏡🔥
📍📌 Add: 256/... Nguyễn Tiểu La, Phường Diên Hồng
🌆 Khu dân cư an ninh – hẻm thông thoáng, tiện ích xung quanh đầy đủ 🏪🏫🏥
📐 Diện tích: 6.7 x 14m - Công nhận: 92.1m²
🏢 Kết cấu: 2 tầng – ở ngay hoặc cải tạo theo nhu cầu 🛠
🧭 Hướng: Tây Bắc
💰 Giá bán: 16.5 tỷ 💥
🌟 Ngang lớn hiếm – phù hợp ở gia đình, làm căn hộ dịch vụ hoặc đầu tư lâu dài 💼🏢
🚨 Quỹ đất đẹp – giá tốt trong khu vực, không dễ tìm!
📞☎️ Liên hệ ngay để xem nhà và thương lượng trực tiếp!
Nhà phố
98 m2(8 x 20)
16 Tỷ
~163 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Hòa Hảo
Nhà phố
39 m2(8 x 20)
14 Tỷ
~359 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Vĩnh Viễn
Nhà phố
39 m2(8 x 20)
14 Tỷ
~359 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Vĩnh Viễn
Nhà phố
53 m2(8 x 20)
14,9 Tỷ
~281 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Thành Mỹ
Nhà phố
51.68 m2(8 x 20)
15 Tỷ
~290 Triệu/m200
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
72 m2(8 x 20)
15 Tỷ
~208 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nhất Chi Mai
Nhà phố
47.4 m2(8 x 20)
15,8 Tỷ
~333 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
47.4 m2(8 x 20)
15,8 Tỷ
~333 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Hoàng Sa
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết