Bán riêng hẻm 4m 410/... Cách Mạng Tháng Tám, Phường Nhiêu Lộc, Quận 3 (cũ)_Diện tích: 3.6x14m_Giá: 8.5 tỷ
Bất động sản khác
51.8 m2(8 x 20)
8,2 Tỷ
~158 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
8,9 Tỷ
~ 223 Triệu/m240m2
(4m x 10m )| Loại sản phẩm | Bất động sản khác | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | - | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 10m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 40 m2 |
🔥 NHÀ QUẬN 3 – HẺM 5M NGUYỄN ĐÌNH CHIỂU – GIÁ CHỈ 8.9 TỶ TL 🔥
📍 Địa chỉ: 322/... Nguyễn Đình Chiểu, P.4, Quận 3
📐 Diện tích: 3.9m × 10m
🏢 Kết cấu: 4 tầng kiên cố
🚗 Hẻm: 5m, xe hơi di chuyển thuận tiện
🏠 Công năng: 5 phòng ngủ - 3 WC
💰 Giá bán: 8.9 tỷ (thương lượng)
✨ Ưu điểm nổi bật:
- Vị trí trung tâm Quận 3, kết nối nhanh Quận 1
- Hẻm rộng 5m, khu dân cư an ninh, yên tĩnh
- Nhà sẵn kết cấu, phù hợp ở gia đình hoặc cho thuê
- Giá tốt khu vực, dễ thanh khoản
📞 Liên hệ ngay để xem nhà thực tế & làm việc trực tiếp!
Bất động sản khác
51.8 m2(8 x 20)
8,2 Tỷ
~158 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Bất động sản khác
50.8 m2(8 x 20)
9,5 Tỷ
~187 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Hiền
Bất động sản khác
61.4 m2(8 x 20)
16,8 Tỷ
~274 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Bất động sản khác
249.6 m2(8 x 20)
200 Tỷ
~801 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lý Thái Tổ
Nhà phố
47.4 m2(8 x 20)
15,8 Tỷ
~333 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
15,9 Tỷ
~248 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Trường Sa
Nhà phố
100 m2(8 x 20)
27,5 Tỷ
~275 Triệu/m200
Quận 5 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
499 m2(8 x 20)
350 Tỷ
~701 Triệu/m200
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết