Bán Nhà riêng Hẻm xe hơi 53 Trần Khánh Dư, Phường Tân Định, Quận 1 (cũ)_Diện tích: 3.4x14.5m_Giá 16 tỷ thương lượng
Nhà phố
49.3 m2(8 x 20)
16 Tỷ
~325 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Khánh Dư
15,7 Tỷ
~ 218 Triệu/m272m2
(4m x 18m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 72 m2 |
🔥 BÁN GẤP NHÀ TRUNG TÂM TÂN ĐỊNH – DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH QUẬN 1 💰
📍 Địa chỉ: Đinh Công Tráng, Phường Tân Định, Quận 1
📐 Diện tích: 4m x 18m - Công nhận: 72.8m²
🏗 Kết cấu: Trệt + lửng
💵 Hợp đồng thuê mới ký: 22 triệu/tháng
✨ Ưu điểm nổi bật:
✅ Khu vực trung tâm Quận 1, giáp Quận 3 – Bình Thạnh
✅ Hẻm đẹp, khu dân cư an ninh, dân trí cao
✅ Đang có sẵn dòng tiền cho thuê ổn định
✅ Phù hợp: Vừa ở vừa khai thác cho thuê, Văn phòng công ty, Căn hộ dịch vụ – homestay
✅ Giá tốt so với khu vực trung tâm Tân Định hiện tại
💰 Giá bán: 18.5 tỷ thương lượng
🔥 Tài sản pháp lý rõ ràng – khai thác ngay – tiềm năng tăng giá cao.
📞 Liên hệ để xem nhà thực tế và làm việc trực tiếp chính chủ.
Nhà phố
49.3 m2(8 x 20)
16 Tỷ
~325 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Khánh Dư
Nhà phố
68.4 m2(8 x 20)
14,5 Tỷ
~212 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Hồng Hà
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
14,5 Tỷ
~242 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Bắc Hải
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
14,8 Tỷ
~231 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
53 m2(8 x 20)
14,9 Tỷ
~281 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Thành Mỹ
Nhà phố
48 m2(8 x 20)
15 Tỷ
~313 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
15 Tỷ
~234 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Trần Huy Liệu
Nhà phố
51.8 m2(8 x 20)
15 Tỷ
~290 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết