Bán Nhà riêng hẻm xe hơi khu an ninh đường Điện Biên Phủ, Phường Bàn Cờ, Quận 3 (cũ)_Diện tích: 4.1x18m_Giá 16.8 tỷ
Nhà phố
72 m2(8 x 20)
16,8 Tỷ
~233 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
15 Tỷ
~ 313 Triệu/m248m2
(4m x 12m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 12m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 48 m2 | |
| Số tầng | 3 |
🔥 NHÀ QUẬN 3 – ĐIỆN BIÊN PHỦ – GIÁ TỐT ĐẦU TƯ / Ở NGAY 🔥
📍 Mặt tiền Điện Biên Phủ, Phường Bàn Cờ (P.1, Quận 3)
🏢 Vị trí trung tâm – kết nối nhanh Q1, Bình Thạnh, Phú Nhuận
📐 Diện tích: 4m × 12m
🏗 Kết cấu: 4 tầng kiên cố – sử dụng tốt ngay
💡 Phù hợp ở, làm văn phòng, spa hoặc cho thuê giữ tài sản
💰 Giá bán: 15 tỷ (bớt lộc cho khách thiện chí)
📑 Pháp lý rõ ràng – giao dịch nhanh
📞 Liên hệ ngay để xem nhà & thương lượng trực tiếp!
Nhà phố
72 m2(8 x 20)
16,8 Tỷ
~233 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
13,5 Tỷ
~225 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
61 m2(8 x 20)
13,5 Tỷ
~221 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Tô Hiến Thành
Nhà phố
40.3 m2(8 x 20)
13,5 Tỷ
~335 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
13,5 Tỷ
~225 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
39 m2(8 x 20)
14 Tỷ
~359 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Vĩnh Viễn
Nhà phố
50 m2(8 x 20)
14 Tỷ
~280 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Trần Phú
Nhà phố
49 m2(8 x 20)
14 Tỷ
~286 Triệu/m200
Quận 11 cũ
3 Tháng 2
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết