Bán Nhà Vị trí đắc địa, vỉa hè lớn, Kinh Doanh tốt_Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1 (cũ)_Giá 35 tỷ
Nhà phố
80 m2(8 x 20)
35 Tỷ
~438 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt
35 Tỷ
~ 216 Triệu/m2162m2
(9m x 18m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 9m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 162 m2 | |
| Số tầng | 7 | |
| Số tầng hầm | 1 |
🔥 BÁN NHÀ NGUYỄN TRÃI – QUẬN 1 | NGANG 17M – HẦM 5 LẦU THANG MÁY | DÒNG TIỀN 120TR/THÁNG 🔥
🏙️ Siêu phẩm trung tâm Quận 1 – tài sản giá trị cao sở hữu mặt ngang hiếm có ngay tuyến đường Nguyễn Trãi sầm uất, thích hợp khai thác kinh doanh đa ngành nghề hoặc giữ tài sản lâu dài.
📍 Địa chỉ: mặt tiền Nguyễn Trãi, P. Nguyễn Cư Trinh, Quận 1
📐 Diện tích: 140m² – ngang khủng 17m cực hiếm
🏢 Kết cấu: Hầm + 1 trệt + 5 lầu + thang máy hiện đại
💵 Đang cho thuê ổn định: 120 triệu/tháng
🚀 Vị trí đắc địa ngay trung tâm Quận 1 – khu vực tập trung đông khách du lịch, văn phòng, kinh doanh cực kỳ sôi động
✨ Giá trị nổi bật:
✔️ Ngang lớn 17m cực hiếm tại Quận 1
✔️ Kết cấu bề thế – khai thác kinh doanh tối đa công năng
✔️ Có thang máy, phù hợp làm văn phòng, khách sạn, căn hộ dịch vụ hoặc showroom
✔️ Dòng tiền sẵn 120 triệu/tháng – đầu tư an toàn và hiệu quả
✔️ Khu vực tăng giá mạnh, tính thanh khoản cao
✔️ Pháp lý rõ ràng, mua bán nhanh gọn
💥 Giá bán giảm mạnh từ 38 tỷ ➝ nay chỉ còn 35 tỷ cho khách thiện chí
📞 Liên hệ ngay Thanh Vân 0765589889 để được hỗ trợ xem nhà
Nhà phố
80 m2(8 x 20)
35 Tỷ
~438 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
80 m2(8 x 20)
35 Tỷ
~438 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
43 m2(8 x 20)
28,5 Tỷ
~663 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
96 m2(8 x 20)
32 Tỷ
~333 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Nguyễn Giản Thanh
Nhà phố
120 m2(8 x 20)
32,5 Tỷ
~271 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Võ Thị Sáu
Nhà phố
98.9 m2(8 x 20)
33 Tỷ
~334 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Bùi Hữu Nghĩa
Nhà phố
143 m2(8 x 20)
33 Tỷ
~231 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
130 m2(8 x 20)
33 Tỷ
~254 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Quang Bích
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết