Bán Nhà Vị trí siêu hiếm_2 Mặt tiền Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1 (cũ)_Diện tích: 4x25m_Giá 35 tỷ
Nhà phố
80 m2(8 x 20)
35 Tỷ
~438 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt
35 Tỷ
~ 438 Triệu/m280m2
(4m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 80 m2 | |
| Số tầng | 5 |
🔥🏙️ MẶT TIỀN VÕ VĂN KIỆT – QUẬN 1 – DÒNG TIỀN 35TR/THÁNG 🏙️🔥
📍 Mặt tiền Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Ông Lãnh (P. Cô Giang, Quận 1)
📐 Diện tích: 4m x 20m
🏢 Kết cấu: 5 tầng kiên cố
💸 Hợp đồng thuê: 35 triệu/tháng
💰 Giá bán: 35 tỷ (thương lượng)
✨ Ưu điểm vượt trội:
🚗 Mặt tiền Võ Văn Kiệt – trục đường huyết mạch trung tâm
🌆 Khu vực kinh doanh sầm uất, giá trị khai thác cao
📈 Có sẵn dòng tiền ổn định – đầu tư an toàn, giữ tài sản tốt
🔑 Phù hợp vừa ở vừa cho thuê hoặc giữ tài sản lâu dài
📞 Liên hệ ngay để xem nhà & làm việc trực tiếp – sản phẩm dòng tiền hiếm khu Quận 1!
Nhà phố
80 m2(8 x 20)
35 Tỷ
~438 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
96 m2(8 x 20)
32 Tỷ
~333 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Nguyễn Giản Thanh
Nhà phố
120 m2(8 x 20)
32,5 Tỷ
~271 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Võ Thị Sáu
Nhà phố
143 m2(8 x 20)
33 Tỷ
~231 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
130 m2(8 x 20)
33 Tỷ
~254 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Quang Bích
Nhà phố
75.2 m2(8 x 20)
33 Tỷ
~439 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Nhật Duật
Nhà phố
98.9 m2(8 x 20)
33 Tỷ
~334 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Bùi Hữu Nghĩa
Nhà phố
143 m2(8 x 20)
33 Tỷ
~231 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết