Bán Nhà mới đẹp_5 tầng Ngang lớn mặt tiền Đường An Bình, Phường An Đông, Quận 5 (cũ)_Giá chỉ 18.5 tỷ
Nhà phố
82 m2(8 x 20)
18,5 Tỷ
~226 Triệu/m200
Quận 5 cũ
An Bình
16 Tỷ
~ 376 Triệu/m242.5m2
(5.3m x 13.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5.3m | |
| Dài | 13.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 42.5 m2 |
🔥 BÁN NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN NGUYỄN TRÃI – QUẬN 5 | 5.3x13.5m | 4 TẦNG – HẺM 6.4M CỰC ĐẸP 🔥
🏡 Căn nhà góc 2 mặt tiền hiếm có ngay trung tâm Quận 5 – vị trí đẹp, thông thoáng, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh hoặc đầu tư giữ tài sản lâu dài.
📍 Địa chỉ: 409/... Nguyễn Trãi, Quận 5
📐 Diện tích: 5.3m x 13.5m (vạt góc còn 4m)
🏢 Kết cấu: Trệt + lửng + 2 lầu + sân thượng
🛏️ Công năng đầy đủ: Phòng khách, bếp, 4 phòng ngủ
🚗 Hẻm trước nhà rộng 6.4m – xe hơi di chuyển thoải mái
✨ Cầu thang cuối nhà tối ưu không gian, dễ bố trí khai thác cho thuê hoặc kinh doanh
💎 Điểm nổi bật:
✔️ Nhà góc 2 mặt tiền cực kỳ thông thoáng và sáng nhà
✔️ Khu vực trung tâm đông đúc – tiện ở, mở văn phòng, spa, shop online
✔️ Kết cấu sẵn đẹp – vào ở ngay
✔️ Hẻm rộng giá trị cao, thanh khoản tốt
✔️ Gần các tuyến đường lớn, thuận tiện di chuyển mọi quận trung tâm
💰 Giá bán: 16 tỷ – còn thương lượng mạnh cho khách thiện chí
📞 Liên hệ ngay Thanh Vân 0765589889 để được hỗ trợ xem nhà
Nhà phố
82 m2(8 x 20)
18,5 Tỷ
~226 Triệu/m200
Quận 5 cũ
An Bình
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
14,5 Tỷ
~242 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Bắc Hải
Nhà phố
68.4 m2(8 x 20)
14,5 Tỷ
~212 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Hồng Hà
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
14,8 Tỷ
~231 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
53 m2(8 x 20)
14,9 Tỷ
~281 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Thành Mỹ
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
15 Tỷ
~234 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Trần Huy Liệu
Nhà phố
51.68 m2(8 x 20)
15 Tỷ
~290 Triệu/m200
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
72 m2(8 x 20)
15 Tỷ
~208 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nhất Chi Mai
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết