Hiếm có, khó tìm ! Bán nhà riêng hẻm VIP 331 đường Nguyễn Thiện Thuật, Phường Bàn Cờ, Quận 3 (cũ)_diện tích: 5.3x11.6m_Giá 1x tỷ thương lượng
Bất động sản khác
61.4 m2(8 x 20)
16,8 Tỷ
~274 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
18,5 Tỷ
~ 215 Triệu/m286m2
(4.3m x 20m )| Loại sản phẩm | Bất động sản khác | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | - | |
| Ngang | 4.3m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 86 m2 | |
| Số tầng | 3 |
🏡 NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN KHU CỘNG HÒA – GIÁ GIẢM MẠNH CHỈ CÒN 16.8 TỶ 🏡
🔥 Chủ nhà thiện chí bán nhanh, giảm sâu từ 19 tỷ xuống còn chỉ 16.8 tỷ thương lượng
✨ Cơ hội tốt cho khách mua ở, mở văn phòng hoặc đầu tư giữ tài sản khu vực trung tâm Tân Bình.
📍 Vị trí thuộc khu vực Cộng Hòa – giao thông thuận tiện, kết nối nhanh sân bay, Etown, Quận 10, Phú Nhuận và trung tâm thành phố.
🔒 Địa chỉ cụ thể xin phép không đăng công khai để đảm bảo riêng tư cho chủ nhà.
🔹 Thông tin chi tiết:
✔️ Diện tích: 4.3m x 21m
✔️ Kết cấu: 3 tầng + sân thượng
✔️ Nhà góc 2 mặt thoáng, cực kỳ thông thoáng và sáng nhà
✔️ Phù hợp ở kết hợp kinh doanh, văn phòng công ty hoặc cho thuê
✔️ Khu dân cư an ninh, dân trí cao
✔️ Nhà khai thác sử dụng ngay
💰 Giá cũ: 19 tỷ
🔥 Giá bán hiện tại: 16.8 tỷ thương lượng
✨ Với lợi thế nhà góc, diện tích đẹp và mức giá đang rất cạnh tranh trong khu vực Cộng Hòa — đây là sản phẩm đáng cân nhắc cho khách mua giữ tài sản lâu dài.
📞 Liên hệ xem nhà & làm việc trực tiếp:
Kim Linh – 0909 219 180
Bất động sản khác
61.4 m2(8 x 20)
16,8 Tỷ
~274 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Bất động sản khác
91.2 m2(8 x 20)
17 Tỷ
~186 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Công Trứ
Bất động sản khác
60 m2(8 x 20)
18,5 Tỷ
~308 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Phùng Văn Cung
Bất động sản khác
113 m2(8 x 20)
18,5 Tỷ
~164 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Văn Chung
Bất động sản khác
56 m2(8 x 20)
19 Tỷ
~339 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Bất động sản khác
72 m2(8 x 20)
19,5 Tỷ
~271 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Cống Quỳnh
Bất động sản khác
56 m2(8 x 20)
15 Tỷ
~268 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Bất động sản khác
132 m2(8 x 20)
16 Tỷ
~121 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Hồng Lạc
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết