Giảm Sốc 2 tỷ! Bán nhà riêng Hẻm xe hơi cụ hiếm đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Sài Gòn, Quận 1 (cũ)_Diện tích: 5x10m_Giá chỉ 1x tỷ
Bất động sản khác
48 m2(8 x 20)
14,5 Tỷ
~302 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
16 Tỷ
~ 121 Triệu/m2132m2
(4m x 33m )| Loại sản phẩm | Bất động sản khác | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | - | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 33m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 132 m2 |
🔥 NHÀ HẺM HỒNG LẠC – DÀI 33M HIẾM – GIÁ TỐT TÂN BÌNH 🔥
📍 Địa chỉ: 59/.... Hồng Lạc, Phường Bảy Hiền (P.10, Quận Tân Bình cũ)
💎 Thông tin chi tiết:
💎 Diện tích: 4m x 33m
💎 Kết cấu: 2 tầng
💰 Giá bán: 16.5 tỷ (thương lượng)
✨ Ưu điểm nổi bật:
- Hẻm thông thoáng, khu dân cư an ninh
- Phù hợp xây nhà ở, căn hộ dịch vụ hoặc đầu tư lâu dài
- Vị trí thuận tiện di chuyển ra các trục đường lớn
📞 Liên hệ ngay để xem nhà và làm việc chính chủ!
Bất động sản khác
48 m2(8 x 20)
14,5 Tỷ
~302 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Bất động sản khác
56 m2(8 x 20)
15 Tỷ
~268 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Bất động sản khác
88 m2(8 x 20)
16,5 Tỷ
~188 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Hồ Biểu Chánh
Bất động sản khác
61.4 m2(8 x 20)
16,8 Tỷ
~274 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Bất động sản khác
91.2 m2(8 x 20)
17 Tỷ
~186 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Công Trứ
Bất động sản khác
52.7 m2(8 x 20)
13,9 Tỷ
~264 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Hoàng Văn Thụ
Bất động sản khác
60 m2(8 x 20)
18,5 Tỷ
~308 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Phùng Văn Cung
Bất động sản khác
56 m2(8 x 20)
19 Tỷ
~339 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết