Bán Siêu Phẩm Mặt tiền Nguyễn Văn Trỗi, Phường Phú Nhuận, Quận Phú Nhuận (cũ)_Diện tích: 4.25x13.3m_Giá chỉ: 1x tỷ thương lượng
Bất động sản khác
56 m2(8 x 20)
15 Tỷ
~268 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
13,9 Tỷ
~ 264 Triệu/m252.7m2
(3.1m x 17m )| Loại sản phẩm | Bất động sản khác | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | - | |
| Ngang | 3.1m | |
| Dài | 17m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 52.7 m2 | |
| Số tầng | 3 |
🏡 NHÀ TRUNG TÂM PHÚ NHUẬN – GIÁ TỐT – KHU VỰC SẦM UẤT 🏡
Vị trí đẹp tại khu Hoàng Văn Thụ – Phú Nhuận, khu dân cư hiện hữu, tiện ở và khai thác cho thuê!
📍 Địa chỉ: mặt tiền Hoàng Văn Thụ, Phường Đức Nhuận (P.9, Phú Nhuận)
🔹Diện tích: 3.1m x 17m
🔹Kết cấu: 3 tầng kiên cố
✨ Ưu điểm nổi bật:
✔️ Vị trí trung tâm Phú Nhuận, kết nối nhanh Quận 1 – Tân Bình
✔️ Khu vực sầm uất, đầy đủ tiện ích xung quanh
✔️ Nhà sẵn kết cấu, phù hợp ở hoặc cho thuê
✔️ Thanh khoản tốt, dễ giao dịch
💎 Giá bán: từ 13.9 tỷ còn 13 Tỷ thương lượng
📞 Liên hệ ngay để xem nhà & làm việc chính chủ!
Bất động sản khác
56 m2(8 x 20)
15 Tỷ
~268 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Bất động sản khác
132 m2(8 x 20)
16 Tỷ
~121 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Hồng Lạc
Bất động sản khác
88 m2(8 x 20)
16,5 Tỷ
~188 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Hồ Biểu Chánh
Bất động sản khác
81 m2(8 x 20)
25,5 Tỷ
~315 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Bùi Văn Thêm
Nhà phố
133 m2(8 x 20)
18,9 Tỷ
~142 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
Nhà phố
58.5 m2(8 x 20)
23,2 Tỷ
~397 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
58.5 m2(8 x 20)
23,2 Tỷ
~397 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
260.79 m2(8 x 20)
160 Tỷ
~614 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lý Chính Thắng
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết