Bán nhà vị trí đắc địa khu phố Tây đường Bùi Viện, Phường Bến Thành, Quận 1 (cũ)_Diện tích chuẩn 4x16m_Giá 3x tỷ
Bất động sản khác
72 m2(8 x 20)
39 Tỷ
~542 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Bùi Viện
40 Tỷ
~ 296 Triệu/m2135m2
(7.5m x 18m )| Loại sản phẩm | Bất động sản khác | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | - | |
| Ngang | 7.5m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 135 m2 | |
| Số tầng | 2 |
🔥 BUILDING MỚI HOÀN CÔNG 2026 – 15 PHÒNG KHAI THÁC – HẺM VIP NGUYỄN VĂN TRỖI, PHÚ NHUẬN
💎 Tài sản cao cấp trung tâm Phú Nhuận – Phù hợp khai thác căn hộ dịch vụ, văn phòng hoặc giữ tài sản lâu dài
📍 Vị trí đẹp khu vực Nguyễn Trọng Tuyển – gần trục Nguyễn Văn Trỗi – Quận Phú Nhuận
(Không công khai số nhà nhằm bảo mật thông tin)
🔹 Thông tin chi tiết:
Diện tích: 7.5m x 18m
Diện tích công nhận: 130.5m²
Kết cấu: Hầm + 5 tầng
Nhà mới hoàn công năm 2026
Quy mô gồm: 15 phòng khai thác
🔹 Điểm mạnh nổi bật:
✅ Hẻm VIP rộng, khu vực sang trọng & an ninh
✅ Gần Nguyễn Văn Trỗi – kết nối sân bay và trung tâm cực nhanh
✅ Phù hợp khai thác CHDV cao cấp, khách sạn mini hoặc văn phòng
✅ Kết cấu mới đẹp – tối ưu dòng tiền ngay khi vận hành
✅ Khu vực cực kỳ khan hiếm building ngang lớn
💰 Giá chào: 55 tỷ thương lượng trực tiếp
📞 Liên hệ xem nhà & nhận full thông tin:
Hotline/Zalo: 09xx xxx xxx
📩 Hỗ trợ hình ảnh thực tế, video & pháp lý đầy đủ
Bất động sản khác
72 m2(8 x 20)
39 Tỷ
~542 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Bùi Viện
Bất động sản khác
65.1 m2(8 x 20)
39 Tỷ
~599 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Bất động sản khác
68.8 m2(8 x 20)
40 Tỷ
~581 Triệu/m200
Quận 1 cũ
đường Yersin
Bất động sản khác
80 m2(8 x 20)
40 Tỷ
~500 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Bất động sản khác
67.2 m2(8 x 20)
40 Tỷ
~595 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Cô Giang
Bất động sản khác
96 m2(8 x 20)
41 Tỷ
~427 Triệu/m200
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Bất động sản khác
63 m2(8 x 20)
42 Tỷ
~667 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Tráng
Bất động sản khác
108.9 m2(8 x 20)
42 Tỷ
~386 Triệu/m200
Tân Phú cũ
Lê Trọng Tấn
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết