Siêu phẩm hiếm có! Bán nhà vị trí đắc địa kinh doanh tốt mặt tiền đường Sư Vạn Hạnh, Phường Hòa Hưng, Quận 10 (cũ)_Diện tích cực chuẩn 4x20m_Giá chỉ:
Bất động sản khác
80 m2(8 x 20)
40 Tỷ
~500 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
39 Tỷ
~ 542 Triệu/m272m2
(4m x 17m )| Loại sản phẩm | Bất động sản khác | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | - | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 17m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 72 m2 | |
| Số tầng | 5 |
🔥 MẶT TIỀN BÙI VIỆN – 5 TẦNG THANG MÁY – DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH 🔥
📍 Địa chỉ: Mặt tiền Bùi Viện, Phường Bến Thành (P. Phạm Ngũ Lão, Quận 1)
🔹Diện tích: 4m x 16m - Công nhận: 50m²
🔹Kết cấu: 5 tầng, có thang máy
🔹Hợp đồng thuê: 60 triệu/tháng
✨ Ưu điểm nổi bật:
✔️ Vị trí đắc địa – phố Tây, lượng khách du lịch cực lớn
✔️ Nhà mới, trang bị thang máy – tối ưu khai thác kinh doanh
✔️ Dòng tiền sẵn có, đầu tư giữ tài sản cực tốt
✔️ Thanh khoản cao, tiềm năng tăng giá mạnh
💎 Giá bán: 39 Tỷ
📞 Liên hệ ngay để xem nhà & làm việc chính chủ!
Bất động sản khác
80 m2(8 x 20)
40 Tỷ
~500 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Bất động sản khác
96 m2(8 x 20)
41 Tỷ
~427 Triệu/m200
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Bất động sản khác
103.1 m2(8 x 20)
43 Tỷ
~417 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Phúc Nguyên
Bất động sản khác
143 m2(8 x 20)
45 Tỷ
~315 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Bất động sản khác
70 m2(8 x 20)
26,5 Tỷ
~379 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Tôn Thất Tùng
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
18 Tỷ
~300 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Hồ Bá Kiện
Nhà phố
360 m2(8 x 20)
95 Tỷ
~264 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
13,5 Tỷ
~225 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết