Bán Tòa nhà Căn hộ dịch vụ_đường Bùi Văn Thêm, Phường Đức Nhuận, Quận Phú Nhuận (cũ)_Diện tích: 5.3x14m_Giá chỉ 24 tỷ
Bất động sản khác
84.8 m2(8 x 20)
24 Tỷ
~283 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Bùi Văn Thêm
26,5 Tỷ
~ 379 Triệu/m270m2
(4m x 17.5m )| Loại sản phẩm | Bất động sản khác | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | - | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 17.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 70 m2 | |
| Số tầng | 5 |
🔥 NHÀ TRUNG TÂM Q.1 – DÒNG TIỀN 50TR/THÁNG – KHAI THÁC NGAY 🔥
📍 28/.... Tôn Thất Tùng, P. Bến Thành, Quận 1
💎 Diện tích: 3.95m x 17.5m
💎 Công nhận: 69.3m²
💎 Diện tích sàn: 205m²
💎 Kết cấu: 4 tầng kiên cố
💸 Hợp đồng thuê: 50 triệu/tháng
💰 Giá bán: 26.5 tỷ (thương lượng)
✨ Ưu điểm nổi bật:
- Ngay trung tâm Quận 1 – khu vực cực kỳ sầm uất
- Gần chợ Bến Thành, khu phố Tây, tiện ích đầy đủ
- Khai thác cho thuê ổn định, dòng tiền tốt
🚀 Phù hợp: Đầu tư giữ tài sản sinh lời. Kinh doanh, căn hộ dịch vụ, văn phòng
📞 Liên hệ ngay để xem nhà và chốt giá tốt!
Bất động sản khác
84.8 m2(8 x 20)
24 Tỷ
~283 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Bùi Văn Thêm
Bất động sản khác
76 m2(8 x 20)
24,5 Tỷ
~322 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Huỳnh Khương Ninh
Bất động sản khác
78.2 m2(8 x 20)
24,8 Tỷ
~317 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Trần Huy Liệu
Bất động sản khác
70.32 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~356 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Bất động sản khác
51.3 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~487 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Ký Hòa
Bất động sản khác
104 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~240 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Đình Chính
Bất động sản khác
65.6 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~381 Triệu/m200
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Bất động sản khác
81 m2(8 x 20)
25,5 Tỷ
~315 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Bùi Văn Thêm
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết