BÁN NHÀ NGUYỄN TRÃI – QUẬN 1 | TRỆT LỬNG 3 LẦU | 6PN – 12.5 TỶ
Nhà phố
42 m2(8 x 20)
12,5 Tỷ
~298 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nhà phố
42 m2(8 x 20)
12,5 Tỷ
~298 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Bất động sản khác
240 m2(8 x 20)
170 Tỷ
~708 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Hoàng Việt
Nhà phố
100 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~230 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Trần Chánh Chiếu
Nhà phố
34 m2(8 x 20)
11 Tỷ
~324 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
255.3 m2(8 x 20)
60 Tỷ
~235 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Đào Duy Anh
Nhà phố
109.15 m2(8 x 20)
57 Tỷ
~522 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Nhà phố
84 m2(8 x 20)
11,8 Tỷ
~140 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
43 m2(8 x 20)
28,5 Tỷ
~663 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
329 m2(8 x 20)
88 Tỷ
~267 Triệu/m200
Quận 11 cũ
đường số số 2
Nhà phố
126 m2(8 x 20)
45 Tỷ
~357 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
200 m2(8 x 20)
70 Tỷ
~350 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Cửu Vân
Khách Sạn
339 m2(8 x 20)
192 Tỷ
~566 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Đặng Dung
Nhà phố
234 m2(8 x 20)
78 Tỷ
~333 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
75.2 m2(8 x 20)
113 Tỷ
~1.5 Tỷ/m200
Quận 1 cũ
Trần Nhật Duật
Nhà phố
100 m2(8 x 20)
72 Tỷ
~720 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
200 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~275 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Huỳnh Lan Khanh
Bất động sản khác
156.6 m2(8 x 20)
175 Tỷ
~1.12 Tỷ/m200
Quận 1 cũ
Trần Đình Xu
Khách Sạn
71 m2(8 x 20)
83 Tỷ
~1.17 Tỷ/m200
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
663 m2(8 x 20)
176 Tỷ
~265 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
84 m2(8 x 20)
47 Tỷ
~560 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
68 m2(8 x 20)
60 Tỷ
~882 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Phạm Ngũ Lão
Nhà phố
128 m2(8 x 20)
71 Tỷ
~555 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Bất động sản khác
276.5 m2(8 x 20)
115 Tỷ
~416 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
207 m2(8 x 20)
69 Tỷ
~333 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
1 m2(8 x 20)
148 Tỷ
~148 Tỷ/m200
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Bất động sản khác
814 m2(8 x 20)
320 Tỷ
~393 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
71.7 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~767 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
240 m2(8 x 20)
90 Tỷ
~375 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Đất
703.6 m2(8 x 20)
380 Tỷ
~540 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Hồ Hảo Hớn
Nhà phố
431.4 m2(8 x 20)
295 Tỷ
~684 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Tôn Thất Tùng
Bất động sản khác
192 m2(8 x 20)
125 Tỷ
~651 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Tú Xương
Nhà phố
42.5 m2(8 x 20)
16 Tỷ
~376 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
162 m2(8 x 20)
35 Tỷ
~216 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Bất động sản khác
128 m2(8 x 20)
23 Tỷ
~180 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Cửu Long
Nhà phố
91 m2(8 x 20)
11,8 Tỷ
~130 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Bất động sản khác
86 m2(8 x 20)
18,5 Tỷ
~215 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
15,5 Tỷ
~242 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~391 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
đường Hoa Lan
Bất động sản khác
76 m2(8 x 20)
24,5 Tỷ
~322 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Huỳnh Khương Ninh
Nhà phố
51.3 m2(8 x 20)
11,9 Tỷ
~232 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Đồng Nai