Bán Nhà riêng mới đẹp đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Sài Gòn, Quận 1 (cũ)_Diện tích: 3.5x13m_Giá 12 tỷ
Nhà phố
45.5 m2(8 x 20)
12 Tỷ
~264 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
11 Tỷ
~ 324 Triệu/m234m2
(7.5m x 4.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 7.5m | |
| Dài | 4.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 34 m2 |
🔥 BÁN NHÀ TRUNG TÂM NGUYỄN BỈNH KHIÊM – QUẬN 1 | 7.5x4.5m | 11 TỶ 🔥
🏡 Siêu phẩm vị trí lõi trung tâm Đa Kao – Quận 1, khu vực dân cư văn minh, an ninh cao, thuận tiện di chuyển ra các trục đường lớn như Điện Biên Phủ, Hai Bà Trưng và khu trung tâm hành chính – thương mại.
📍 Địa chỉ: 26/... Nguyễn Bỉnh Khiêm, P. Đa Kao, Quận 1
📐 Diện tích: 7.5m x 4.5m
🏗️ Hiện trạng: Nhà cấp 4
🚗 Khu vực yên tĩnh, hẻm thông, thuận tiện ở hoặc cải tạo
🏙️ Gần Thảo Cầm Viên, khu văn phòng, trường học và tiện ích trung tâm
✨ Giá trị nổi bật:
✔️ Vị trí Quận 1 cực hiếm trong phân khúc giá tốt
✔️ Khu Đa Kao – dân trí cao, an ninh, ổn định lâu dài
✔️ Phù hợp xây mới, cải tạo hoặc giữ tài sản trung tâm
✔️ Thanh khoản tốt, dễ cho thuê hoặc đầu tư
✔️ Tài sản nhỏ gọn nhưng giá trị lõi trung tâm
💎 Cơ hội sở hữu bất động sản Quận 1 giá tốt – vị trí trung tâm, tiềm năng tăng giá bền vững.
💰 Giá bán: 11 tỷ
📞 Liên hệ ngay Thanh Vân 0765589889 để được hỗ trợ xem nhà
Nhà phố
45.5 m2(8 x 20)
12 Tỷ
~264 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Nhà phố
38 m2(8 x 20)
10 Tỷ
~263 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
47 m2(8 x 20)
10,5 Tỷ
~223 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Phan Sào Nam
Nhà phố
52.25 m2(8 x 20)
11,5 Tỷ
~220 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
52.25 m2(8 x 20)
11,5 Tỷ
~220 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
38.5 m2(8 x 20)
11,5 Tỷ
~299 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Tân Phước
Nhà phố
91 m2(8 x 20)
11,8 Tỷ
~130 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
84 m2(8 x 20)
11,8 Tỷ
~140 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết