Bán Nhà Riêng Đường Nguyễn Trãi, Phường Cầu Ông Lãnh, Trung Tâm Quận 1 (cũ)_Diện tích: 6.4x10m_Giá 13.5 tỷ
Nhà phố
40.3 m2(8 x 20)
13,5 Tỷ
~335 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
12,5 Tỷ
~ 298 Triệu/m242m2
(3.5m x 12m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.5m | |
| Dài | 12m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 42 m2 |
🔥 BÁN NHÀ NGUYỄN TRÃI – QUẬN 1 | TRỆT LỬNG 3 LẦU | 6PN – 12.5 TỶ 🔥
🏡 Siêu phẩm trung tâm Quận 1 – vị trí cực hiếm trong phân khúc giá tốt, khu vực Nguyễn Trãi sầm uất, kết nối nhanh các tuyến đường lớn, thuận tiện ở hoặc đầu tư giữ tài sản lâu dài.
📍 Địa chỉ: 353/... Nguyễn Trãi, Quận 1
🏗️ Kết cấu: Trệt + lửng + 3 lầu (hiện trạng: trệt + 4 lầu) – đã hoàn công
🛏️ Công năng: 6 phòng ngủ, 4 WC
📄 Pháp lý: Sổ nằm nhà
🚗 Tiềm năng:
Hẻm thông Nguyễn Cảnh Chân, tương lai mở rộng ~10m
Có thể ra 2 mặt hẻm, giá trị tăng mạnh
Khu trung tâm Quận 1, dân cư đông, khai thác tốt
✨ Giá trị nổi bật:
✔️ Vị trí Quận 1 hiếm trong tầm giá
✔️ Nhà nhiều phòng, dễ cho thuê hoặc cải tạo
✔️ Tiềm năng tăng giá nhờ quy hoạch hẻm
✔️ Phù hợp ở, cho thuê hoặc đầu tư trung hạn
✔️ Thanh khoản tốt khu trung tâm
💎 Cơ hội sở hữu nhà Quận 1 giá tốt – vị trí đang lên giá mạnh theo quy hoạch hạ tầng.
💰 Giá bán: 15 tỷ ➝ chốt 12.5 tỷ (thương lượng)
📞 Liên hệ ngay Thanh Vân 0765589889 để được hỗ trợ xem nhà
Nhà phố
40.3 m2(8 x 20)
13,5 Tỷ
~335 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
38.5 m2(8 x 20)
11,5 Tỷ
~299 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Tân Phước
Nhà phố
52.25 m2(8 x 20)
11,5 Tỷ
~220 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
52.25 m2(8 x 20)
11,5 Tỷ
~220 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
84 m2(8 x 20)
11,8 Tỷ
~140 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
91 m2(8 x 20)
11,8 Tỷ
~130 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
51.3 m2(8 x 20)
11,9 Tỷ
~232 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Đồng Nai
Nhà phố
61 m2(8 x 20)
11,9 Tỷ
~195 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Đình Chiểu
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết