Bán Nhà Mới đẹp Mặt Tiền Kinh Doanh Sầm Uất đường Bàn Cờ, Phường Bàn Cờ, Quận 3 (cũ)_Diện tích: 8.5x15m_Giá chỉ 55 tỷ
Nhà phố
130 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~423 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Bàn Cờ
60 Tỷ
~ 235 Triệu/m2255.3m2
(9m x 28m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 9m | |
| Dài | 28m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 255.3 m2 | |
| Số tầng | 4 |
🔥 BÁN NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN ĐÀO DUY ANH – PHÚ NHUẬN | 9x28m | 4 TẦNG – 60 TỶ 🔥
🏢 Siêu phẩm góc 2 mặt tiền khu Đào Duy Anh – Phú Nhuận, vị trí đắc địa, khu văn phòng – thương mại – dịch vụ sầm uất, kết nối nhanh sân bay Tân Sơn Nhất và các quận trung tâm.
📍 Địa chỉ: mặt tiền Đào Duy Anh, P.9, Quận Phú Nhuận
📐 Diện tích: 9m x 28m - Công nhận: 255.3m²
🏗️ Kết cấu: 4 tầng kiên cố
🚗 Góc 2 mặt tiền – vị trí cực hiếm, nhận diện thương hiệu mạnh
💵 Hợp đồng thuê: 80 triệu/tháng, còn 6 năm
✨ Giá trị nổi bật:
✔️ Góc 2MT hiếm khu Phú Nhuận – giá trị khai thác cao
✔️ Dòng tiền ổn định dài hạn 80 triệu/tháng
✔️ Vị trí trung tâm, kết nối sân bay và Quận 1 cực nhanh
✔️ Phù hợp giữ tài sản, khai thác cho thuê hoặc văn phòng
✔️ Tài sản lớn, thanh khoản tốt, tiềm năng tăng giá bền vững
💎 Cơ hội sở hữu góc 2 mặt tiền hiếm tại Phú Nhuận – vừa dòng tiền vừa giá trị lâu dài.
💰 Giá bán: 60 tỷ
📞 Liên hệ ngay Thanh Vân 0765589889 để được hỗ trợ xem nhà
Nhà phố
130 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~423 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Bàn Cờ
Nhà phố
200 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~275 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Huỳnh Lan Khanh
Nhà phố
71.7 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~767 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
269 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~204 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Xô Viết Nghệ Tĩnh
Nhà phố
435.7 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~126 Triệu/m200
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Nhà phố
68 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~809 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Phạm Ngũ Lão
Nhà phố
79.6 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~691 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
200 m2(8 x 20)
55 Tỷ
~275 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Huỳnh Lan Khanh
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết