🔥 NHÀ ĐẸP,NGUYỄN TRÃI_DT:6,8X16(DTCN:105m2)TRUNG TÂM SẦM UẤT,GIÁ 43 TỶ 🔥
Nhà phố
108.8 m2(8 x 20)
43 Tỷ
~395 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
47 Tỷ
~ 560 Triệu/m284m2
(4m x 21m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 21m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 84 m2 | |
| Số tầng | 5 |
🔥 BÁN NHÀ MẶT TIỀN NGUYỄN ĐÌNH CHIỂU – QUẬN 3 | 4x21m | 5 TẦNG – DÒNG TIỀN 100TR/THÁNG 🔥
🏙️ Siêu phẩm mặt tiền trung tâm Quận 3 – vị trí cực sáng trên tuyến Nguyễn Đình Chiểu, khu vực tập trung ngân hàng, building, shop thời trang và các thương hiệu lớn.
📍 Địa chỉ: Mặt tiền Nguyễn Đình Chiểu, P. Võ Thị Sáu, Quận 3
📐 Diện tích: 4m x 21m - Công nhận: 84.5m²
🏗️ Kết cấu: Trệt + lửng + 3 lầu
🚶♂️ Vỉa hè rộng 5m – cực kỳ thuận tiện kinh doanh, đậu xe và nhận diện thương hiệu
💵 Dòng tiền cho thuê: 100 triệu/tháng ổn định
✨ Giá trị nổi bật:
✔️ Mặt tiền đẹp, vị trí trung tâm Quận 3 cực hiếm
✔️ Khu vực kinh doanh sầm uất, giá trị khai thác cao
✔️ Dòng tiền cho thuê ổn định, thanh khoản tốt
✔️ Phù hợp mở văn phòng, showroom, spa hoặc giữ tài sản lâu dài
✔️ Bao quanh toàn ngân hàng, building lớn – giá trị tăng bền vững
💎 Tài sản mặt tiền trung tâm – vừa khai thác dòng tiền vừa giữ giá trị lâu dài.
💰 Giá bán: 47 tỷ – bớt lộc cho khách thiện chí
📞 Liên hệ ngay Thanh Vân 0765589889 để được hỗ trợ xem nhà
Nhà phố
108.8 m2(8 x 20)
43 Tỷ
~395 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
108.8 m2(8 x 20)
43 Tỷ
~395 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
78 m2(8 x 20)
44 Tỷ
~564 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
324 m2(8 x 20)
45 Tỷ
~139 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Nhà phố
90.2 m2(8 x 20)
45 Tỷ
~499 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
146.4 m2(8 x 20)
45 Tỷ
~307 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Yên Thế
Nhà phố
77.35 m2(8 x 20)
45 Tỷ
~582 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
126 m2(8 x 20)
45 Tỷ
~357 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Cao Thắng
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết