Giảm Sốc 3 tỷ! Bán Nhà Mặt tiền đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Bàn Cờ, Quận 3 (cũ)_Diện Tích: 4x23m_Giá chỉ: 47 Tỷ
Nhà phố
96 m2(8 x 20)
47 Tỷ
~490 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
45 Tỷ
~ 357 Triệu/m2126m2
(7m x 18m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 7m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 126 m2 |
🔥 BÁN NHÀ HẺM XE HƠI CAO THẮNG – QUẬN 3 | 7x18m NỞ HẬU 8.48m | 3 TẦNG – 45 TỶ 🔥
🏡 Siêu phẩm khu trung tâm Quận 3 – vị trí đắc địa, dân trí cao, an ninh tốt, phù hợp ở, mở văn phòng hoặc đầu tư giữ tài sản lâu dài.
📍 Địa chỉ: 2/... Cao Thắng, P.5, Quận 3
📐 Diện tích: 7m x 18m – nở hậu 8.48m
📄 Công nhận: 132m²
🏗️ Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu + sân thượng
🚗 Hẻm xe hơi, khu vực sạch đẹp, thuận tiện di chuyển
🏙️ Vị trí trung tâm Quận 3 – gần ngân hàng, bệnh viện, khách sạn, trung tâm thương mại
✨ Giá trị nổi bật:
✔️ Khuôn đất nở hậu đẹp, phong thủy tốt
✔️ Hẻm xe hơi rộng – dễ khai thác và sử dụng
✔️ Khu dân cư văn minh, an ninh cao
✔️ Phù hợp xây ở, văn phòng hoặc CHDV cao cấp
✔️ Giá trị giữ tiền tốt, thanh khoản cao
💎 Cơ hội sở hữu bất động sản trung tâm Quận 3 – diện tích đẹp, vị trí hiếm.
💰 Giá bán: 45 tỷ (thương lượng)
📞 Liên hệ ngay Thanh Vân 0765589889 để được hỗ trợ xem nhà
Nhà phố
96 m2(8 x 20)
47 Tỷ
~490 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Nhà phố
300 m2(8 x 20)
42 Tỷ
~140 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
108.8 m2(8 x 20)
43 Tỷ
~395 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
108.8 m2(8 x 20)
43 Tỷ
~395 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
78 m2(8 x 20)
44 Tỷ
~564 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
146.4 m2(8 x 20)
45 Tỷ
~307 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Yên Thế
Nhà phố
90.2 m2(8 x 20)
45 Tỷ
~499 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
77.35 m2(8 x 20)
45 Tỷ
~582 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết