Bán Nhà Mặt tiền đường Phạm Ngũ Lão - Khu Phố Khách Sạn, Phường Bến Thành, Quận 1 (cũ)_Diện tích: 8x16m_Giá chỉ 110 tỷ TL
Nhà phố
68 m2(8 x 20)
110 Tỷ
~1.62 Tỷ/m200
Quận 1 cũ
Phạm Ngũ Lão
113 Tỷ
~ 1.5 Tỷ/m275.2m2
(4.7m x 16m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.7m | |
| Dài | 16m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 75.2 m2 | |
| Số tầng | 4 |
🔥 BÁN NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN TRẦN NHẬT DUẬT – QUẬN 1 | 12.5x15.5m | HẦM 6 TẦNG – 113 TỶ 🔥
🏙️ Siêu phẩm 2 mặt tiền trung tâm Quận 1 – vị trí vàng ngay giao lộ Trần Nhật Duật – Trần Quang Khải, khu vực kinh doanh sầm uất, tập trung văn phòng, khách sạn, thẩm mỹ viện và dịch vụ cao cấp.
📍 Địa chỉ: mặt tiền Trần Nhật Duật, P. Tân Định, Quận 1, TP.HCM
📐 Diện tích: 12.5m x 15.5m vuông vức
📄 Công nhận: 190m²
🏗️ Kết cấu: Hầm + lửng + 6 lầu + 1 căn nhà trệt lầu
🔥 Trang bị: Hệ thống PCCC đầy đủ, hoàn công chuẩn chỉnh
🚗 Vị trí góc 2 mặt tiền – nhận diện thương hiệu cực mạnh
💵 Dòng tiền:
✔️ Hợp đồng thuê cũ: 320 triệu/tháng (vừa kết thúc, khách đang dọn đi)
✨ Giá trị nổi bật:
✔️ Vị trí giao lộ trung tâm Quận 1 – cực hiếm sản phẩm tương tự
✔️ Tòa nhà quy mô lớn, dễ khai thác lại dòng tiền cao
✔️ Phù hợp building văn phòng, khách sạn, thẩm mỹ viện, showroom
✔️ Khu vực Tân Định – Tân Định – Trần Quang Khải cực kỳ sầm uất
✔️ Pháp lý chuẩn: sổ hồng, hoàn công, PCCC đầy đủ
✔️ Tài sản giá trị cao, thanh khoản tốt
💎 Cơ hội sở hữu building góc 2MT lõi Quận 1 – vừa vị trí, vừa quy mô, vừa tiềm năng khai thác.
💰 Giá bán: 113 tỷ – có thương lượng
📞 Liên hệ ngay Thanh Vân 0765589889 để được hỗ trợ xem nhà
Nhà phố
68 m2(8 x 20)
110 Tỷ
~1.62 Tỷ/m200
Quận 1 cũ
Phạm Ngũ Lão
Nhà phố
168 m2(8 x 20)
110 Tỷ
~655 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Ngô Cát
Nhà phố
223 m2(8 x 20)
115 Tỷ
~516 Triệu/m200
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
874 m2(8 x 20)
120 Tỷ
~137 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
207 m2(8 x 20)
120 Tỷ
~580 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
365 m2(8 x 20)
120 Tỷ
~329 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Nhà phố
360 m2(8 x 20)
95 Tỷ
~264 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
298 m2(8 x 20)
99 Tỷ
~332 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết