BÁN TÒA NHÀ VĂN PHÒNG HOÀNG VIỆT – TÂN BÌNH | 12x20m | 2 HẦM 12 TẦNG – 170 TỶ
Bất động sản khác
240 m2(8 x 20)
170 Tỷ
~708 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Hoàng Việt
192 Tỷ
~ 566 Triệu/m2339m2
(14m x 24m )| Loại sản phẩm | Khách Sạn | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Compound | |
| Ngang | 14m | |
| Dài | 24m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 339 m2 | |
| Số tầng | 7 | |
| Số tầng hầm | 1 |
🔥 BÁN TÒA NHÀ CHDV – VĂN PHÒNG ĐẶNG DUNG – QUẬN 1 | 14.15x24.17m | HẦM 7 TẦNG – 192 TỶ 🔥
🏢 Siêu phẩm tòa nhà căn hộ dịch vụ + văn phòng trung tâm Quận 1 – tọa lạc tại khu Tân Định yên tĩnh nhưng cực kỳ giá trị, phù hợp khai thác dòng tiền hoặc giữ tài sản lâu dài.
📍 Địa chỉ: mặt tiền Đặng Dung, P. Tân Định, Quận 1
📐 Diện tích: 14.15m x 24.17m
📄 Công nhận: 339.59m²
🏗️ Kết cấu: Hầm + 7 tầng + thang máy
🏢 Quy mô: 20 căn hộ cao cấp + trệt làm office
💵 Hợp đồng thuê: 240 triệu/tháng (còn hơn 1 năm)
✨ Giá trị nổi bật:
✔️ Tòa nhà quy mô lớn – thiết kế chuẩn CHDV + văn phòng
✔️ Dòng tiền ổn định 240 triệu/tháng, có thể giữ hợp đồng hoặc tự khai thác
✔️ Vị trí trung tâm Quận 1 – phường Tân Định, khu dân cư an ninh, yên tĩnh
✔️ Khu vực khan hiếm sản phẩm building diện tích lớn
✔️ Phù hợp nhà đầu tư dòng tiền hoặc tài sản tích lũy dài hạn
✔️ Pháp lý chuẩn: sổ hồng cá nhân, hoàn công đầy đủ, giao dịch ngay
💎 Tài sản hiếm quy mô lớn giữa lõi Quận 1 – vừa dòng tiền mạnh vừa giá trị bền vững.
💰 Giá bán: 192 tỷ
📞 Liên hệ ngay Thanh Vân 0765589889 để được hỗ trợ xem nhà
Bất động sản khác
240 m2(8 x 20)
170 Tỷ
~708 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Hoàng Việt
Nhà phố
80.3 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~311 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Mai Thị Lựu
Nhà phố
90.3 m2(8 x 20)
15,5 Tỷ
~172 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Bàu Cát 3
Bất động sản khác
156.6 m2(8 x 20)
175 Tỷ
~1.12 Tỷ/m200
Quận 1 cũ
Trần Đình Xu
Nhà phố
72 m2(8 x 20)
16,8 Tỷ
~233 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
172.96 m2(8 x 20)
35 Tỷ
~202 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Cù Chính Lan
Nhà phố
180 m2(8 x 20)
46 Tỷ
~256 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
79.4 m2(8 x 20)
35 Tỷ
~441 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Yên Thế
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết