Bán Nhà đường Lê Lai, Phường Bảy Hiền, Quận Tân Bình (cũ)
Nhà phố
114.79 m2(8 x 20)
16,4 Tỷ
~143 Triệu/m200
Tân Bình cũ
đường Lê Lai
15,5 Tỷ
~ 172 Triệu/m290.3m2
(4.3m x 21m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.3m | |
| Dài | 21m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 90.3 m2 | |
| Số tầng | 1 |
🔥🏡 NHÀ DIỆN TÍCH ĐẸP BÀU CÁT 3 – TÂN BÌNH – GIÁ CHỐT TỐT 15 TỶ 🏡🔥
📍 Địa chỉ: 174/... Bàu Cát 3, Phường Tân Bình (P.14, Quận Tân Bình)
💎 Khu Bàu Cát nổi tiếng dân cư đông, tiện ích đầy đủ, khu vực an ninh và dễ khai thác ở hoặc cho thuê.
📐 Diện tích: 4,5m × 21m - Công nhận: 90,9m²
🏠 Kết cấu: 2 tầng kiên cố
☀️ Hướng: Tây
🌟 Phù hợp ở gia đình, xây căn hộ dịch vụ hoặc đầu tư giữ tài sản khu trung tâm Tân Bình
🚗 Giao thông thuận tiện, kết nối nhanh sang Quận 10 – Phú Nhuận – sân bay Tân Sơn Nhất
💰 Giá bán: 15,5 tỷ
📞 Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và thương lượng trực tiếp! 🔑✨
Nhà phố
114.79 m2(8 x 20)
16,4 Tỷ
~143 Triệu/m200
Tân Bình cũ
đường Lê Lai
Nhà phố
49.2 m2(8 x 20)
17,5 Tỷ
~356 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Ni Sư Huỳnh Liên
Nhà phố
75 m2(8 x 20)
17,5 Tỷ
~233 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Ca Văn Thỉnh
Nhà phố
96 m2(8 x 20)
17,5 Tỷ
~182 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Ca Văn Thỉnh
Nhà phố
72 m2(8 x 20)
18 Tỷ
~250 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Bàu Cát
Nhà phố
148.4 m2(8 x 20)
18,3 Tỷ
~123 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
39 m2(8 x 20)
14 Tỷ
~359 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Vĩnh Viễn
Nhà phố
71 m2(8 x 20)
14 Tỷ
~197 Triệu/m200
Quận 11 cũ
Ông Ích Khiêm
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết