Bán Nhà 4 tầng_Mặt tiền Đường Ca Văn Thỉnh, Phường Bảy Hiền, Quận Tân Bình (cũ)_Diện tích: 12x8m_Giá chỉ: 17.5 tỷ thương lượng
Nhà phố
96 m2(8 x 20)
17,5 Tỷ
~182 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Ca Văn Thỉnh
17,5 Tỷ
~ 233 Triệu/m275m2
(5m x 15m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 15m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 75 m2 | |
| Số tầng | 6 | |
| Số tầng hầm | 1 |
🔥 GÓC 2 MẶT TIỀN TÒA NHÀ 6 LẦU – CA VĂN THỈNH, TÂN BÌNH – GIÁ CHỈ 16,9 TỶ 🔥
📍 Địa chỉ: Ca Văn Thỉnh, P.11, Quận Tân Bình
🚩 Góc 2 mặt tiền – vị trí kinh doanh cực hiếm, thông thoáng
📐 Diện tích: 4m × 14m
📄 Công nhận: 53,6m²
🏢 Kết cấu: 6 tầng, thiết kế hiện đại
📊 Dòng tiền: 60 triệu/tháng
💼 Đang có hợp đồng thuê ổn định – khai thác ngay
📜 Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, rõ ràng
💰 Giá: 21 tỷ giảm còn 16,9 tỷ
✨ Ưu điểm nổi bật:
- Góc 2 mặt tiền hiếm, dễ nhận diện thương hiệu
- Khu vực trung tâm Tân Bình, kinh doanh sầm uất
- Dòng tiền sẵn có, phù hợp đầu tư giữ tài sản hoặc khai thác lâu dài
📞 Liên hệ ngay để xem nhà thực tế & làm việc chính chủ!
Nhà phố
96 m2(8 x 20)
17,5 Tỷ
~182 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Ca Văn Thỉnh
Nhà phố
88 m2(8 x 20)
19 Tỷ
~216 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
47.4 m2(8 x 20)
15,8 Tỷ
~333 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
47.4 m2(8 x 20)
15,8 Tỷ
~333 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
15,9 Tỷ
~248 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Trường Sa
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
15,9 Tỷ
~248 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Trường Sa
Nhà phố
98 m2(8 x 20)
16 Tỷ
~163 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Hòa Hảo
Nhà phố
49.3 m2(8 x 20)
16 Tỷ
~325 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Khánh Dư
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết