BÁN TÒA NHÀ VĂN PHÒNG HOÀNG VIỆT – TÂN BÌNH | 12x20m | 2 HẦM 12 TẦNG – 170 TỶ
Bất động sản khác
240 m2(8 x 20)
170 Tỷ
~708 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Hoàng Việt
175 Tỷ
~ 1.12 Tỷ/m2156.6m2
(8.7m x 300m )| Loại sản phẩm | Bất động sản khác | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | - | |
| Ngang | 8.7m | |
| Dài | 300m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 156.6 m2 | |
| Số tầng | 9 | |
| Số tầng hầm | 1 |
🔥 BÁN BUILDING 90 TRẦN ĐÌNH XU – QUẬN 1 | 8.35x20m | 1 HẦM 8 TẦNG – 175 TỶ 🔥
🏢 Siêu phẩm building trung tâm Quận 1 – vị trí vàng ngay khu giao lộ Trần Hưng Đạo – Trần Đình Xu, khu vực kinh doanh sầm uất bậc nhất, tập trung khách sạn, văn phòng và căn hộ dịch vụ cao cấp.
📍 Địa chỉ: Mặt tiền Trần Đình Xu, Quận 1, TP.HCM
📐 Diện tích: 8.35m x 20m - Công nhận: 170.1m²
🏗️ Kết cấu: 1 hầm + 8 tầng
📊 Tổng diện tích sàn: ~1.343m²
💵 Khai thác dòng tiền dự kiến: 400 – 500 triệu/tháng
🏢 Thiết kế chuẩn building, khai thác đa công năng
✨ Giá trị nổi bật:
✔️ Ngang lớn hiếm 8.35m ngay trung tâm Quận 1
✔️ Tòa nhà quy mô lớn – dễ vận hành và tối ưu doanh thu
✔️ Vị trí kết nối nhanh Nguyễn Trãi – Trần Hưng Đạo
✔️ Phù hợp khách sạn, CHDV cao cấp, văn phòng hạng sang
✔️ Tài sản giữ giá tốt, tăng trưởng bền vững theo khu lõi trung tâm
✔️ Pháp lý rõ ràng – sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ
💎 Cơ hội sở hữu building dòng tiền lớn giữa lõi Quận 1 – tài sản hiếm trên thị trường.
💰 Giá bán: 175 tỷ – còn thương lượng cho khách thiện chí
📞 Liên hệ ngay Thanh Vân 0765589889 để được hỗ trợ xem nhà
Bất động sản khác
240 m2(8 x 20)
170 Tỷ
~708 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Hoàng Việt
Bất động sản khác
249.6 m2(8 x 20)
200 Tỷ
~801 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lý Thái Tổ
Bất động sản khác
71.2 m2(8 x 20)
28 Tỷ
~393 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Đình Xu
Bất động sản khác
72 m2(8 x 20)
19,5 Tỷ
~271 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Cống Quỳnh
Bất động sản khác
91.2 m2(8 x 20)
17 Tỷ
~186 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Công Trứ
Bất động sản khác
68.8 m2(8 x 20)
40 Tỷ
~581 Triệu/m200
Quận 1 cũ
đường Yersin
Bất động sản khác
68 m2(8 x 20)
31 Tỷ
~456 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Cao Bá Nhạ
Bất động sản khác
68 m2(8 x 20)
31 Tỷ
~456 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Cao Bá Nhạ
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết