Bán lớn Trung tâm quận 1 cũ_Vị trí sáng Mặt tiền đường Cao Bá Nhạ, Phường Cầu Ông Lãnh_Diện tích: 4x17m_Giá chỉ 31 tỷ còn thương lượng
Bất động sản khác
68 m2(8 x 20)
31 Tỷ
~456 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Cao Bá Nhạ
28 Tỷ
~ 393 Triệu/m271.2m2
(4m x 17.8m )| Loại sản phẩm | Bất động sản khác | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | - | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 17.8m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 71.2 m2 |
🔥 GÓC 2 MẶT TIỀN QUẬN 1 – VỊ TRÍ HIẾM – KHAI THÁC LINH HOẠT 🔥
📍 Địa chỉ: Mặt tiền Trần Đình Xu, Quận 1
💎 Diện tích: 4 x 17m
💎 Công nhận: 55.7m²
💎 Kết cấu: 5 tầng (trệt + 3 lầu + sân thượng)
💰 Giá bán: 27 tỷ (thương lượng)
🚀 Ưu điểm nổi bật:
- Góc 2 mặt tiền – cực kỳ hiếm tại Quận 1
- Khu vực trung tâm, tiện kinh doanh đa ngành
- Phù hợp làm văn phòng, spa, showroom hoặc giữ tài sản lâu dài
📞 Gọi ngay để xem nhà và làm việc trực tiếp!
Bất động sản khác
68 m2(8 x 20)
31 Tỷ
~456 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Cao Bá Nhạ
Bất động sản khác
81 m2(8 x 20)
25,5 Tỷ
~315 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Bùi Văn Thêm
Bất động sản khác
70 m2(8 x 20)
26,5 Tỷ
~379 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Tôn Thất Tùng
Bất động sản khác
76 m2(8 x 20)
26,9 Tỷ
~354 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Huỳnh Khương Ninh
Bất động sản khác
76 m2(8 x 20)
28 Tỷ
~368 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Huỳnh Khương Ninh
Bất động sản khác
76.9 m2(8 x 20)
28,8 Tỷ
~375 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Bất động sản khác
84.8 m2(8 x 20)
24 Tỷ
~283 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Bùi Văn Thêm
Bất động sản khác
51.3 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~487 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Ký Hòa
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết