BÁN BUILDING TRẦN ĐÌNH XU – QUẬN 1 | 8.35x20m | 1 HẦM 8 TẦNG – 175 TỶ
Bất động sản khác
156.6 m2(8 x 20)
175 Tỷ
~1.12 Tỷ/m200
Quận 1 cũ
Trần Đình Xu
170 Tỷ
~ 708 Triệu/m2240m2
(12m x 20m )| Loại sản phẩm | Bất động sản khác | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | - | |
| Ngang | 12m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 240 m2 | |
| Số tầng | 10 | |
| Số tầng hầm | 2 |
🔥 BÁN TÒA NHÀ VĂN PHÒNG HOÀNG VIỆT – TÂN BÌNH | 12x20m | 2 HẦM 12 TẦNG – 170 TỶ 🔥
🏢 Siêu phẩm tòa nhà văn phòng trung tâm Quận Tân Bình – mặt tiền Hoàng Việt, vị trí cực kỳ sầm uất, gần sân bay Tân Sơn Nhất, kết nối nhanh các trục đường lớn, thuận tiện di chuyển toàn thành phố.
📍 Địa chỉ: mặt tiền Hoàng Việt, P.4, Quận Tân Bình
📐 Diện tích: 12m x 20m – công nhận 240m² (vuông vức như tờ A4)
🏗️ Kết cấu: 2 hầm + 12 tầng nổi
🛗 Trang bị: 2 thang máy hiện đại
💵 Tiềm năng khai thác: sắp ký hợp đồng thuê ~450 triệu/tháng
🚀 Dòng tiền cực cao – khai thác ổn định ngay
✨ Giá trị nổi bật:
✔️ Tòa nhà quy mô lớn – chuẩn văn phòng hạng sang
✔️ Vị trí trung tâm Tân Bình, gần sân bay, khu tài chính – dịch vụ
✔️ Thiết kế hiện đại, tối ưu công năng khai thác
✔️ Dòng tiền mạnh, phù hợp nhà đầu tư lớn
✔️ Tài sản hiếm trên thị trường building khu sân bay
✔️ Thanh khoản tốt, giá trị tăng trưởng bền vững
💎 Cơ hội sở hữu tòa nhà văn phòng dòng tiền cực cao tại vị trí chiến lược Tân Bình.
💰 Giá bán chốt: 170 tỷ (áp dụng đến hết tháng 5)
📞 Liên hệ ngay Thanh Vân 0765589889 để được hỗ trợ xem nhà
Bất động sản khác
156.6 m2(8 x 20)
175 Tỷ
~1.12 Tỷ/m200
Quận 1 cũ
Trần Đình Xu
Bất động sản khác
249.6 m2(8 x 20)
200 Tỷ
~801 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lý Thái Tổ
Bất động sản khác
86 m2(8 x 20)
18,5 Tỷ
~215 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
57 m2(8 x 20)
15,5 Tỷ
~272 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
57.4 m2(8 x 20)
16,9 Tỷ
~294 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Lý Tự Trọng
Nhà phố
84.17 m2(8 x 20)
9,2 Tỷ
~109 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
Bất động sản khác
108.9 m2(8 x 20)
42 Tỷ
~386 Triệu/m200
Tân Phú cũ
Lê Trọng Tấn
Bất động sản khác
70 m2(8 x 20)
26,5 Tỷ
~379 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Tôn Thất Tùng
28
04-2026
Tin Tức & Sự Kiện
CÔNG TY BĐS ALO LAND CHÍNH THỨC THÔNG BÁO LỊCH NGHỈ LỄ 30/04 - 01/05/2026 Chi tiết
25
03-2026
Tin Tức & Sự Kiện
KỶ NIỆM 02 NĂM THÀNH LẬP CÔNG TY TNHH TMDV BĐS ALO LAND Ngày 25.03.2024 - 25.03.2026 Chi tiết
28
02-2026
Tin Tức & Sự Kiện
🌸 Khai Trương Đầu Năm – Khởi Đầu Vang Dội Cùng Công ty TNHH TMDV BĐS Alo Land 🌸 Chi tiết
05
01-2026
Tin Tức & Sự Kiện
ALO LAND – CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN THÁNG 01/2026 – TRI ÂN NHỮNG ĐÓNG GÓP BỀN BỈ Chi tiết