NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN KHU CỘNG HÒA – GIÁ GIẢM MẠNH CHỈ CÒN 16.8 TỶ
Bất động sản khác
86 m2(8 x 20)
18,5 Tỷ
~215 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Loại giao dịch
Mua Bán
Phường/Xã
Tất cả
Mức giá
trên 20 triệu
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Bất động sản khác
86 m2(8 x 20)
18,5 Tỷ
~215 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
64 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~391 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
đường Hoa Lan
Bất động sản khác
76 m2(8 x 20)
24,5 Tỷ
~322 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Huỳnh Khương Ninh
Bất động sản khác
65.5 m2(8 x 20)
22 Tỷ
~336 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
126 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~167 Triệu/m200
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
144 m2(8 x 20)
36 Tỷ
~250 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Bế Văn Đàn
Cao ốc
336 m2(8 x 20)
330 Tỷ
~982 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lý Chính Thắng
Nhà phố
49.2 m2(8 x 20)
17,5 Tỷ
~356 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Ni Sư Huỳnh Liên
Nhà phố
60 m2(8 x 20)
13,5 Tỷ
~225 Triệu/m200
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Công
Bất động sản khác
60 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~350 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Trường Sa
Nhà phố
48.75 m2(8 x 20)
40 Tỷ
~821 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Đặng Thị Nhu
Nhà phố
81 m2(8 x 20)
100 Tỷ
~1.23 Tỷ/m200
Quận 1 cũ
Lê Thánh Tôn
Nhà phố
602.62 m2(8 x 20)
650 Tỷ
~1.08 Tỷ/m200
Quận 3 cũ
đường Pasteur
Nhà Cấp 4
876 m2(8 x 20)
350 Tỷ
~400 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Giai
Nhà phố
260.79 m2(8 x 20)
160 Tỷ
~614 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lý Chính Thắng
Nhà phố
79.4 m2(8 x 20)
35 Tỷ
~441 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Yên Thế
Nhà phố
114.79 m2(8 x 20)
16,4 Tỷ
~143 Triệu/m200
Tân Bình cũ
đường Lê Lai
Nhà phố
80 m2(8 x 20)
25,5 Tỷ
~319 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Bạch Vân
Nhà phố
50 m2(8 x 20)
24 Tỷ
~480 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Ngô Gia Tự
Nhà phố
80 m2(8 x 20)
25,5 Tỷ
~319 Triệu/m200
Quận 5 cũ
Bạch Vân
Bất động sản khác
60 m2(8 x 20)
20,5 Tỷ
~342 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
42 m2(8 x 20)
12,5 Tỷ
~298 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
52 m2(8 x 20)
12,6 Tỷ
~242 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Thị Huỳnh
Bất động sản khác
65.5 m2(8 x 20)
22 Tỷ
~336 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Bất động sản khác
67.2 m2(8 x 20)
40 Tỷ
~595 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Cô Giang
Nhà phố
40.5 m2(8 x 20)
21 Tỷ
~519 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
363 m2(8 x 20)
79,5 Tỷ
~219 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Cầm Bá Thước
Nhà phố
228 m2(8 x 20)
160 Tỷ
~702 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
195 m2(8 x 20)
90 Tỷ
~462 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Vườn Chuối
Bất động sản khác
181.32 m2(8 x 20)
50 Tỷ
~276 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Minh Hoàng
Bất động sản khác
65.6 m2(8 x 20)
25 Tỷ
~381 Triệu/m200
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Bất động sản khác
151.2 m2(8 x 20)
63 Tỷ
~417 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Khánh Dư
Nhà phố
48 m2(8 x 20)
15 Tỷ
~313 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
52 m2(8 x 20)
25,5 Tỷ
~490 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Khánh Dư
Nhà phố
78 m2(8 x 20)
44 Tỷ
~564 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
52 m2(8 x 20)
15,8 Tỷ
~304 Triệu/m200
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
57.6 m2(8 x 20)
20,5 Tỷ
~356 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Biệt thự
407 m2(8 x 20)
350 Tỷ
~860 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nam Kỳ Khởi Nghĩa
Nhà phố
282 m2(8 x 20)
100 Tỷ
~355 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Hòa Hưng
Bất động sản khác
39 m2(8 x 20)
13,5 Tỷ
~346 Triệu/m200
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh